Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,806
- 95,696
Unaona jinsi anavyonionea
Unaona jinsi anavyonionea
Wapambanaji wenzangu niko Mara huku kwa likizo...
Nitaungana nanyi weekend ijayo tuendeleze kuchangia kodi...
Nimewamiss sana wachangia kodi wenzangu...
Mara ndio Musoma? Kulikuaga na disco moja linaitwa Metropolitan ( km sijakosea) bado lipo?
Sent using Jamii Forums mobile app
HahahahaNdio sehemu inayobamba hapa mjini.. Kwingine kote ni sufuri bin sufuri Mkuu...
Wanasema Ku sevu muda na gharama, mda wa kuanza kuzungushana wa nini, as long as kila mtu ana maamuzi yake na maisha yake mimi si jajiHamuoni kinyaa? Wanawake wasiojipanga barabarani wapo na sio kazi kuwapata
Hayaaaa, ila mna roho ngumu sanaWanasema Ku sevu muda na gharama, mda wa kuanza kuzungushana wa nini, as long as kila mtu ana maamuzi yake na maisha yake mimi si jaji
Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha mkuu uko straight upindishi manenoOk kama una link ya escort yoyote anaejua kufanya kazi yake kiprofesheno usisite kuipm,nakutakia weekend njema.
Na wewe unapenda Malaya?
Unapenda nini Sasa? Pombe? Sigara? Bangi?
Sana, asilimia kubwa ya wanaume majasiri wanajilipua tuu inapobidi, tuendelee na beer...tulipe kodiiuHayaaaa, ila mna roho ngumu sana
Unapenda nini Sasa? Pombe? Sigara? Bangi?
Sana, asilimia kubwa ya wanaume majasiri wanajilipua tuu inapobidi, tuendelee na beer...tulipe kodiiu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kufata Malaya si ujasiri Bali ni uoga. Unatumia kinywaji gani now?Sana, asilimia kubwa ya wanaume majasiri wanajilipua tuu inapobidi, tuendelee na beer...tulipe kodiiu
Sent using Jamii Forums mobile app
Sex