Nakwambia kila siku cheza na pande zote sio Tangaa, mwenzio navaa kikoi siku hizi!..Hahaha " gia angani vipi sasa !!! Lol inamaana umeshanipa mwanamke humu bila hata mimi kujijua " mhh ndio maana nakupendaga ..hebu niweke huko faster nikaifaidi dunia ..
Wick analalamika eti umemfilisi
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakwambia kwa umbo lake tu, akifika kwa mama wick angehongwa ndama kama 5 hivi!.. Ila hajiamini tu!Ndio namshangaa " yule jamaa yangu sijui vipi " ....
Wick eti mkuu shunie jinsi alivyo mweupe namna ile kama anatokea abuu dhabi hata akikufilisi si faradhi kabisa hiyo mkuu tena halali kabisa yaani " ....kama mimi ningekuwa ndiye wewe naenda kuuza na wale ng'ombe kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
hahaha mtumia dildo !!!!! ..... malaika wangu mimi nilitafutiwa na huyo huyo Shunie
Eeenhnimerudi juzi juzi nasakiziwa mtumia dildo!... Nipo single hearly nitafutie malaika kama wako tu!!..
Umenikumbusha mbali sanaKama ile zed ilikua na kiharufu amazing unashusha tu
Ukija kunyanyuka unatafuta ukuta ulipo upate. Balance
Nakwambia kwa umbo lake tu, akifika kwa mama wick angehongwa ndama kama 5 hivi!.. Ila hajiamini tu!
Nakwambia kila siku cheza na pande zote sio Tangaa, mwenzio navaa kikoi siku hizi!..
mpo round ya ngapi kwanza!?..Hahaa karibu kilingeni
Sent using Jamii Forums mobile app
si unajua ukishaanza chokwa utaitwa hata kibamia!.aisee sasa mbona Shunie kasema wewe mbahili !!?
Basi mie nikapewa maria nani sijui!..hahaha mtumia dildo !!!!! ..... malaika wangu mimi nilitafutiwa na huyo huyo Shunie
mpo round ya ngapi kwanza!?..
si unajua ukishaanza chokwa utaitwa hata kibamia!.
Basi mie nikapewa maria nani sijui!..
Duhh ...mpo round ya ngapi kwanza!?..
si unajua ukishaanza chokwa utaitwa hata kibamia!.
Basi mie nikapewa maria nani sijui!..
umekimbia mtu!..
umekimbia mtu!..
unaniita mbahili mbele ya mshenga kama sio kuachwa ni nini!?..