Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

bwana bwana, [emoji23][emoji23] kuna mzungu mmoja aliombaga Spitit ya kitz, tukampa Konyagi akasema anahitaji kali zaidi....nikamminia jogoo 4...***** aliimba wimbo wa Bob marley huku anakatika kama fifi moto
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Ni kitu gani hicho??
 
Mbona vilikua poa tu
Kama ile zed ilikua na kiharufu amazing unashusha tu

Ukija kunyanyuka unatafuta ukuta ulipo upate. Balance
siku ya siku nimeuwawa nikavamia hicho kidude kimeandikwa "KIROBA", kidogo kinitoe roho
Hahahaaaa ile kitu ilikua amazing sana
Hahahaha, nimewakubali ,miaka Fulani kulikua na kitu kinaitwa , ' Malaika' iko km juice ila weee huo mziki wake noma
 
Napasha misuli joto ,karibuni porini
IMG_20181227_173455.jpeg
 
Mimi ndio mwenye jina na avatar hapo juu,kwa hiyari yangu bila kulazimishwa na MTU, kuanzia tarehe 25/12/2018 nimeamua rasmi kuachana na matumizi ya pombe.NAWASILISHA.
Hatimaye nimefanikiwa kwa mara ya kwanza kutokunywa pombe kwa siku 3 mfululizo katika hii miaka mitatu iliyopita,thank God. Alutta continua
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom