Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,401
- 465,253
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Na mm nawaachaHahaaa utuache ...
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Na mm nawaachaHahaaa utuache ...
Shangazi yako sina makuu mimi,..kaweke dhamana ile nyumba ya vigwaza asee...niko tayari kwa loloteKwahiyo umeamua kunisemea kwa aunt yangu " basi nahama jukwaa "
[emoji23][emoji23][emoji23] Acha nilale sasaShangazi yako sina makuu mimi,..kaweke dhamana ile nyumba ya vigwaza asee...niko tayari kwa lolote
karibu kwenye ukoo wetu " shangazi yangu hana shida huyu " hata pesa ya mahari yako atanilipia yeyeMfyuuuuuuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Shogaangu hatariiiiii kajua kutukausha uzazi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Shunie
Mara hii mbona mapemaIla nyie wachokozi jamani acha nijilalie mie nimeshalewa
Hahhaha acha nijilalie tu
Eeenh
Hahhaha niko naisubiriTulale tuu babe wangu[emoji23][emoji23]ntakutumia barua pepe,.tchaooo!!!!
Happy New Year 2019.
W.end ujue utaota ndoto nyingi Mshana Jr atadhindwa kutafasiriHahhaha acha nijilalie tu
Vipi bibie mtu anataka kumilikisha mradi [emoji23][emoji23][emoji23]Eeenh
Nilipoona title tu nikajua kabisa umoja wa walevi (uwawa) mtakuwa mnapeana maujanja kutolewa haraka!..
Hahaa karibu kilingeniNilipoona title tu nikajua kabisa umoja wa walevi (uwawa) mtakuwa mnapeana maujanja kutolewa haraka!..