Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,394
- 465,217
kwa pm au whatsapp?
unaniita mbahili mbele ya mshenga kama sio kuachwa ni nini!?..
Haha hahaa ..bora umekuja watu walikuwa wana mgombea humu kama mpira wa kona .unaniita mbahili mbele ya mshenga kama sio kuachwa ni nini!?..
Haha hahaa ..bora umekuja watu walikuwa wana mgombea humu kama mpira wa kona .
.abiria chunga mzigo wako aisee
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilikuta unaelekea kingi kwa mzee wa chura!.
Nilikuta unaelekea kingi kwa mzee wa chura!.
mbona hujamtafutwa mtekwaji!?..
Hahah na yule michezo yake sio mizuri Aisee twende nikupeleke ukasajili pistolNilikuta unaelekea kingi kwa mzee wa chura!.
usiombe achwa na kungi kama Shunie
mbona hujamtafutwa mtekwaji!?..
Mhh .. bambi bambi (aahh aah) bambi bambi (aaah aahh )
😀😀😀 afu hii tabia ya maneno mengi umeitoa wapi!?..Mara ngapi nakuitaga hivyo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] kweli mtu akikutafutia sababu
Sent using Jamii Forums mobile app
Aahh mimi nakufa siku hiyo hiyousiombe achwa na kungi kama Shunie
[emoji3][emoji3][emoji3] afu hii tabia ya maneno mengi umeitoa wapi!?..
Mhh .. bambi bambi (aahh aah) bambi bambi (aaah aahh )
My dear my dear .... hahaa naimba tu mimi haka kanyimbo kazuri
Sent using Jamii Forums mobile app