Blaki Womani
JF-Expert Member
- Feb 28, 2011
- 11,228
- 13,450
Unataka nikuite nani jamani babeUkiniita mzee unanitia unyonge sana!
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]%kubwa nakaa na masela wananipa mipango mingi ila syo wasela mav [emoji23] [emoji23]
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
NAKUKUMBUSHA:
Unywaji wa pombe kupita kiasi ni hatari kwa afya yako.
Asante na Karibu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Shogaangu hatariiiiii kajua kutukausha uzazi 😂😂😂😂😂😂 Shunie😂😂😂😂pm ya shunie sasanhv🔥🔥
Kwahiyo umeamua kunisemea kwa aunt yangu " basi nahama jukwaa "Cc Mother Confessor ebu ukuje umsikie huyu
Hahhahaha watu na aunty zaoKwahiyo umeamua kunisemea kwa aunt yangu " basi nahama jukwaa "
👐👐amewaweza wakware😎Shogaangu hatariiiiii kajua kutukausha uzazi 😂😂😂😂😂😂 Shunie
Mvyedi kwenu woiiiiiii😂😂😂[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mdogo wake shunieeee
HahahhahaMvyedi kwenu woiiiiiii[emoji23][emoji23][emoji23]
Wakware washakamata nzi wa shughuli[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ila nyie wachokozi jamani acha nijilalie mie nimeshalewa[emoji114][emoji114]amewaweza wakware[emoji41]
Hahaa wee hamnazo kweli khaaa !!! ... mbona umeng'ang'ania kwamba mimi shemeji yako wakati Wick kaniambia umem-mwaga au ndio wanikataa kijanja ... !!?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Hiviii huyo si shemeji yangu lakini
Wasambaa ni wedi lol😂😂😂👌👌Hahahhaha
Mbona wavyedi wasambaa oyeeeee
Huyo jamaa ndio kaniacha mm kaniambia bado ametekwa huo mkopo wa sh ngapi etiHahaa wee hamnazo kweli khaaa !!! ... mbona umeng'ang'ania kwamba mimi shemeji yako wakati Wick kaniambia umem-mwaga au ndio wanikataa kijanja ... !!?
Kwahiyo nisiende bank kuchukua mkopo !?
WouzeeeerrrWasambaa ni wedi lol[emoji23][emoji23][emoji23][emoji108][emoji108]
Karibu kwenye ukoo wetu,.Cc Mother Confessor ebu ukuje umsikie huyu
MfyuuuuuuuKaribu kwenye ukoo wetu,.
Hahaaa utuache ...Hahhahaha watu na aunty zao