Hornet
JF-Expert Member
- Apr 29, 2013
- 26,892
- 52,491
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]. Na hapo nilikua Oysterbay polisi [emoji23][emoji23][emoji23]
Daaah
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]. Na hapo nilikua Oysterbay polisi [emoji23][emoji23][emoji23]
hahaha eti maskini.lol
Nimekosa ninachokitaka nimechukua kilichopo View attachment 978878
Usijali kaka. Niilishangaa na mimi kaka kaniquote bahati mbaya au nini[emoji15][emoji15][emoji30][emoji30][emoji30]my apology dada sikuangalia kwa making namjibu nani [emoji144][emoji144][emoji144]
Hakika. Nikikosa Heineken huwa ni Windhoek au Safari. Zaidi ya hapo narudi kwenye pombe kaliMchagua pombe siyo mlevi
Umeitendea haki hii career
ajab mimi Heineken inanishinda, kichwa kinauma sana asubuhi....Hakika. Nikikosa Heineken huwa ni Windhoek au Safari. Zaidi ya hapo narudi kwenye pombe kali
Poleee. Mimi hainitendi kwa kweli na nashukuru. Nahakikisha nimekula na kunywa maji baasiajab mimi Heineken inanishinda, kichwa kinauma sana asubuhi....
kama hii???[emoji16]Hakika. Nikikosa Heineken huwa ni Windhoek au Safari. Zaidi ya hapo narudi kwenye pombe kali
hahaha eti maskini.lol
Hakika. Nikikosa Heineken huwa ni Windhoek au Safari. Zaidi ya hapo narudi kwenye pombe kali
Eeeh. Hapa nikifika ndani narudi kwenye JDPombe kali ndo hazimkatai mlevi
Eeeh. Hapa nikifika ndani narudi kwenye JD
Ndo vipi hivyo??? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Looo
Hivi kwa nini serikali ilikataza vile viroba jogoo?!
😂😂😂 usifanye hvyo kakake...maskini hawapo hvyo...Unanicheka na huu umaskini wangu eeh?
Ngoja niende Nyarugusu ila nikitoboa tusijuane 🤣
nyama waliunguza😊hujakosea njia
Ndo vipi hivyo??? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
nyama waliunguza😊hujakosea njia
utalipia tangazo?Picha jamani tunogeshe mada
bwana bwana, [emoji23][emoji23] kuna mzungu mmoja aliombaga Spitit ya kitz, tukampa Konyagi akasema anahitaji kali zaidi....nikamminia jogoo 4...***** aliimba wimbo wa Bob marley huku anakatika kama fifi motoLooo
Hivi kwa nini serikali ilikataza vile viroba jogoo?!