Ilankunda1234
JF-Expert Member
- Dec 28, 2015
- 4,840
- 4,813
Haya ma picha yenu ndio yamenifanya nisiuone mwaka mpya
Nimejidunga toka asubuhi khaa View attachment 977184
Nimejidunga toka asubuhi khaa View attachment 977184
Zile ni nyama zisizo mwenyewe!ha haaa! kaumba ulienda kufata malaya!
Mkuu, mwaka mpya badoooooHaya ma picha yenu ndio yamenifanya nisiuone mwaka mpya
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]pole mdauWadau hatimaye leo naliona jua baada ya jana kupita bila kujua kilichokuwa kinaendelea.
Ningesimulia yaliyonikuta, embu ngoja kwanza sikukuu ziishe,
Nimedharirishwa kwa kusambazwa mitandaoni
Nimekagua jicho liko vizuri tuu, lakini sasa hivi naletewa mali zangu baada ya kuruhisiwa kwenye drip, huko kwenye nyumba za wageni ambazo vitanda vyake vinaongoza kwa gharama hapa nchini.
Kitu cha kwanza nakuta watu wamenitumia picha yangu wasap sasa hivi ndio naiangalia,
Nisiseme uongo huu uzi umenitenda haya.
Sasa nilijikuta nakemea mle ndani masikini ya Mungu sijuagi hata wanaanzia wapi!!!
Sikukuu zikipita nitawapa mkasa mzima.
Vipi jamani kama kuna madaktari humu nikitupia vipi ntakauka au ??
Niwashauri unataka kuwa bwaaaa au kulewa acha kunywa bore uwe kiwanja kilicho karibu na hospital.
Nimepotea njia wadau...endeleeni na kikao.
Aisee.... Jamaa atulie kwanza kumbukumbu zirudi.Mkuu, mwaka mpya badooooo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Bosi sikujua kinachoendelea tena
Mnisamehe kwa kuwaweka roho juu
Niliishia kulaani na kukemea
Cha kushangaza wametoka wote wanasema wameenda kumuita mchungaji.
Sasa niliapa kwamba sito gusa tena labda mpaka sikukuu zipite na huu uzi nisiutembelee tena, cha kushangaza ka roho kana kimbia na wakati nilijiapiza.
Haina namna itabidi tuu wakija niwambie sihitaji kwanza sio imani yangu
Bila shaka umepost hii pic under influence, kama vipi njoo kinondoni nikupige hata mbili mkuu!Bodi (Helsb)inabana mi ni vikali mpaka 2020
ha haaa! kaumba ulienda kufata malaya!
Mkuu, mwaka mpya badooooo
Bodi (Helsb)inabana mi ni vikali mpaka 2020
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]pole mdau
Khaaa, aseee naona kwani leo lini??
Kwani juzi nini nilikuwa nasherekea sasa
Ndugu tulia kwanza urejeshe kumbukumbu.