Uko katika hali ya ulevi mkuu???Bodi (Helsb)inabana mi ni vikali mpaka 2020
mkuu kwa mbali naona unavuta vuta mkono laini lainiJana me nlikula vyombo nyumbani tu.View attachment 977568View attachment 977569
[emoji23][emoji23][emoji23]watu kwa kuzoommkuu kwa mbali naona unavuta vuta mkono laini laini
Nilichokutana nacho Jana kule Mungu anajua[emoji35][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nimecheka..eti maombi.jaman[emoji23][emoji23][emoji23] ..mniombee[emoji4]
😀😀😀😀😎[emoji23][emoji23][emoji23] sawa basi nitakuwa natumia arikohori tuu
aiseee huyu mangi anaijua kazi yake vizuriDukan kwa MangiView attachment 977036View attachment 977037
hahahahahahahaWatu wasiojulikana lazima waje nao wengi ili wawaone live mkoje mkoje nyie mnaowasumbua vichwa kila kukicha.
Watakuwa wanatumia hisia:Huyu atakuwa ndo Mshana au Nyani Gabu nk wanakupoteza unaenda unaminywa mapumbu mpk utaje jina lako halisi na feki la humu hakuna rangi mtaacha kuona.
Mimi kweli siji mtanipa mrejesho huku.Nawatakia sikukuu njema
Umeamkia Moshi katibu nawe unahesabiwaMoshi mjini nipo
Ova
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Umeamkia Moshi katibu nawe unahesabiwa