sweetlee
JF-Expert Member
- Feb 13, 2015
- 4,050
- 14,770
Anzisha wewe bwanaAnzisha mipangilio [emoji23][emoji23]
Anzisha wewe bwanaAnzisha mipangilio [emoji23][emoji23]
Ulisema ijumaa sio [emoji41][emoji41][emoji41]ah sidhan km ni lazkma tuwepo wote..mie am in..
Mie tayari hata wakisema kesho nipo tayariAnzisha wewe bwana
😂😂ww umepropose january..tuipangr tu ila.jan pagumu sana sana...tufanye ht feb au aprilUlisema ijumaa sio [emoji41][emoji41][emoji41]
Leo wapi mkuu...Sema Hornet kuna kapicha umijiselfisha umetuma huku upo hot [emoji7][emoji7][emoji7] tuishie hapa, nishaanza kulewa
K vant ndogo nikalii kulikoo ilee kubwaa aseee
yalah drosthofsikuu nimeanza na barcadi View attachment 976969
sehem nzuri sana, Karibu ule Satoukiongelea mwanza dah..nàpataman kweli kweli
hahhaIla tuwe wakweli hivi mwanamke unaanzaje kunywa pombe mpaka ukitembea njiani unapepesuka?
hahahaha ushawai kukuachia alama nini mkuuyalah drosthof
😂😂hamna niliwah ionja..hahahaha ushawai kukuachia alama nini mkuu
ilikua nije dis dec ila vyuma😊sehem nzuri sana, Karibu ule Sato
nimeipenda glass😊Nasuuzaa ini na figoo kablaa yakuwekaa likwidi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 976980
Nipo hapa Africana, jioni ntasogea samaki samaki mcityLeo wapi mkuu...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]