Nkundwe Sr
JF-Expert Member
- Nov 30, 2014
- 6,302
- 9,812
Nalipa kodi
Hiyo chimbo ni getoni? Usalama upoje kama ni mtaaniKaribu sana mtani wanguView attachment 2811827
[emoji1548] hatuna baya na mtuKitu nimegundua ni kuwa walevi mnapendana sana na mna umoja kama bodaboda
Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
Ivi hii kitu ina kiwango kwel?Nalipa kodiView attachment 2816679
Kila kitu ukizidisha ni mbayaSirudi tena pombe baada ya leo kuona jamaa kazima kuanzia juzi kaangukia porini baada ya kuzidiwa na mvua, kafa na kaliwa na fisi miguuni na mgongoni.
Jamani pombe iwe kistaarabu
[emoji23] ndio madhara ya kunywa masterJamaa nimekaa nao hii meza wangejua nawapigia stori za uongo wangenitandika makofi asee
Achaga dharauNiko nalipa kodi hapa ubaruku next level night club, Serengeti ya sita hii hakuna stimu yoyote...
Waondoe na neno maokoto kwenye hii bia!! Ndio maana hatulewi haraka.Achaga dharau
Yaani serengeti 6
Unataka ulewe?