Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Kitambaa cheupe wanamambo ya kiboya sana. Hivi wanaweka kiingilia ili iwe nini?

Watuwekee hata bia 5,000 lakin sio kutoza kiingilio kama tunaenda disco vumbi.

Site za namna hii ya viingilio kwenda kunywa huwa sipendi kabisa. Naona kama zina uswahili sana.

Pale malaya wakutosha, ingawa naona maagizo ya Chalamila yanawafanya wafukuzwe ukanda wa gaza [emoji23]
Pale hatari kwa malaya ,leo imejirudia tena
 
Konyagi tamu
FB_IMG_1699763509876.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom