Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,848
- 209,767
Mkuu nmechelewa kuona hii.. expect sth..!!Certified hater, depal,plan master Evelyn salt pitieni huku pls
Mkuu nmechelewa kuona hii.. expect sth..!!Certified hater, depal,plan master Evelyn salt pitieni huku pls
Mkuu.. shukrani, ingawa haikufika sijuiNgoja nikusaidie kuwa tag mkuu Maana hapo haijakubali kama itakubali nitakuchekia pia.
Certified Hater Depal Plan Master Evelyn Salt
usijali mkuu nashukuru nlipita vyema nashuluuru kwa kuionaMkuu nmechelewa kuona hii.. expect sth..!!
Hajaonja nyagi huyu[emoji23]“Wine is the most healthful and most hygienic of beverages." - Louis Pasteur
View attachment 2808821
Mwailubi kwa mdudu wako vizuri ata mziki wao fresh [emoji23][emoji23] Jana Mbeya Pazuri generator lilizingua hila ni kiwanja kizuri sana kwa saivi MbeyaOy wadau nipo mbeya,ipi club kali kati ya mwailubi,mbeya pazuri na new city pub,jumamosi hii nikale bata ..club yenye magoma makali na msosi mzuri yan mdudu roast,ugali mkubwa n.k
Anyway hapa jana ilitengenezwa cocktail moja matata sana mualiko wa jamaa yetu mmoja wa huku mbeya[emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 2808803
Poa mdau ntapita mwailubi napata mdudu,ugali na bia mbili,mbeya pazuri nshafika..sijui new city pub pakoje...Mwailubi kwa mdudu wako vizuri ata mziki wao fresh [emoji23][emoji23] Jana Mbeya Pazuri generator lilizingua hila ni kiwanja kizuri sana kwa saivi Mbeya
Napo pako fresh japo jamaa ni club ya kitambo hila wamejitahid kumantain wako vizuri wanajua sana kwenye msosi asa nyama chomaPoa mdau ntapita mwailubi napata mdudu,ugali na bia mbili,mbeya pazuri nshafika..sijui new city pub pakoje...
Hadi leo wanatorokaga na kujaa[emoji3]Pale malaya wapo,hata kuruta wanapajua,tulikuwa tukipata hela tunatoroka kambini tunaenda mlina na shivas hadi hela yote inaisha,hilo jambo linatendeka mda wa mavapire ,yaani usiku kwa usiku,Sitapasahau.
Sijui vijana wa sasa kama wanaenda huko au kuna machimbo mengine tena.
Tulisumbua sana sie,kambini kuna chenja ya mlina kabisa,watu wanaiimba mno.
Pole sana kakaDah! habari zenu wadau leo naandika hapa nikiwa niko nusu kudata kwa kweli napitia changamoto kwenye haya maisha ni waka wa pili na miezi sasa. nimepoteza biashara kariakoo, nimefiwa na mtoto, ndani ya hiki kipindi hapa nimetoka mwezi wa 8 kupata ajali. Ambayo ilinilaza kwa muda yaani kiufupi ni kama dunia imejitenga na mimi kwa sasa, nimesali sana lakini wapi nimeenda kwa makanisa ya kiroho sana naamini yatapita haya.
Nlistop pombe ila kwa sasa natamani nikae niipige nijuiulize shida ilipo haswa maana wenzangu wamechanja mbuga sana nliowaacha kwa biashara anyway sina kitu wazee mwenye hata 5000 nikapige hata sungura kwa kweli no hio 255674846674 tafadhali asanteni.
mwailubi ndo penyewe mzee babaOy wadau nipo mbeya,ipi club kali kati ya mwailubi,mbeya pazuri na new city pub,jumamosi hii nikale bata ..club yenye magoma makali na msosi mzuri yan mdudu roast,ugali mkubwa n.k
Anyway hapa jana ilitengenezwa cocktail moja matata sana mualiko wa jamaa yetu mmoja wa huku mbeya👇👇👇View attachment 2808803
Hiyo njia unayochagua kwenda ni mbaya zaidiinahitaji moyo na ujana wangu nishapoteza watoto wawili na biashara juu na miaka yangu 33 inatakiwa ujizuie sana kutodata isikie kwa mwingine isikupate
asante sana mkuuPole sana kaka
naithibiti basi kwa kweliHiyo njia unayochagua kwenda ni mbaya zaidi
Hapana pombe sio nuksi mazingira ndoa yalikufanya ukeshePombe nuksi ,jana nimetoka kitambaa cheupe asubuhi hii ya leo ,ndungi refu
Uamuzi ni wakonaithibiti basi kwa kweli
sawa pole bwana jana tumeangushiwa kitu kizitoUamuzi ni wako