Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Uzi pendwa kwa watumiaji wa kinywaji cha mvinyo almaarufu wine kwa wasungu.

Nategemea kupata maoni ya wine kutoka watumiani wa wine aina tofauti tofati za wine zinazozalishwa nchini Tanzania na nje ya nchi.

Naanza kwa mapendekezo yangu.

Kwa wine za Tanzania zenye taste nzuri ni

Imagi wines
Dane wine

Hazina ukali sana wa kukwangua koo, zipo smooth, kwa aina nilizowahi taste hizi nazipa asilimia nyingi.

Zipo
Dry
Semi sweet
sweetest

Kwa upande wa wine zinazotoka nje ya TZ
Chaguo langu nambari 1 ni

1. Four cousins
Hawa jamaa wine zao ni nzuri sanaaa kwa Tz bado sijaona wine zenye taste nzuri kama zao.

Karibuni
 
Uzi pendwa kwa watumiaji wa kinywaji cha mvinyo almaarufu wine kwa wasungu.

Nategemea kupata maoni ya wine kutoka watumiani wa wine aina tofauti tofati za wine zinazozalishwa nchini Tanzania na nje ya nchi.

Naanza kwa mapendekezo yangu.

Kwa wine za Tanzania zenye taste nzuri ni

Imagi wines
Dane wine

Hazina ukali sana wa kukwangua koo, zipo smooth, kwa aina nilizowahi taste hizi nazipa asilimia nyingi.

Zipo
Dry
Semi sweet
sweetest

Kwa upande wa wine zinazotoka nje ya TZ
Chaguo langu nambari 1 ni

1. Four cousins
Hawa jamaa wine zao ni nzuri sanaaa kwa Tz bado sijaona wine zenye taste nzuri kama zao.

Karibuni
Kwa Tz umeonja The Heaven Son? Siyo maarufu lakini hutajuta.
 
Kwa Tz umeonja The Heaven Son? Siyo maarufu lakini hutajuta.
Mods washaunga uzi na wa wanyw pombe
Hivi hawa mods wana shida gani, kwani hawajui pombe zipo categorised .

Mods acheni ushamba.

Mkajifunze reddit kuna

Pombe zipo aina nyingi

Kuna spirits
Beer
Wines
N.k

Kuunga uzi mnakosesha fursa watumiaji wa baadhi ya vinywaji kurundikana zehemu moja ilhali vinatofautina.

Sio poa kabisa.
 
IMG_0194.jpg

Baada ya kukosa usingizi [emoji3]
 
Uzi pendwa kwa watumiaji wa kinywaji cha mvinyo almaarufu wine kwa wasungu.

Nategemea kupata maoni ya wine kutoka watumiani wa wine aina tofauti tofati za wine zinazozalishwa nchini Tanzania na nje ya nchi.

Naanza kwa mapendekezo yangu.

Kwa wine za Tanzania zenye taste nzuri ni

Imagi wines
Dane wine

Hazina ukali sana wa kukwangua koo, zipo smooth, kwa aina nilizowahi taste hizi nazipa asilimia nyingi.

Zipo
Dry
Semi sweet
sweetest

Kwa upande wa wine zinazotoka nje ya TZ
Chaguo langu nambari 1 ni

1. Four cousins
Hawa jamaa wine zao ni nzuri sanaaa kwa Tz bado sijaona wine zenye taste nzuri kama zao.

Karibuni
Lions hill na four cousins wako vizuriiiii
Nakata chupa 2 peke angu
Nikimaliza naanza kucheka cheka 😂
 
Kwa nini nikinywa whisky na energy drink kama monstar sizimi yani nakaa ata massa 12 pia hakuna hangover nakuwa nachangamka tu lakin nikimix na soda hali inakuwa tofauti mwwnye kujua sababu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom