Nkundwe Sr
JF-Expert Member
- Nov 30, 2014
- 6,302
- 9,812
Mbali na biere Ibungu pana huduma gani nyingine pendwa? 2021 nilienda twice sikuona maajabu nipeni code
Tupe Sifa Za Farasi MweupeKaribuni Farasi MweupeView attachment 2499548
Teacher's
Ingizo jipya sokoni?Karibuni Farasi MweupeView attachment 2499548
Shy town-The Dees (Butiama ya zamani)Shinyanga kuna level 1 ni pazuri sana. Ze atla mademu wachafu na pana vurugu sana kapo hapaboi
NimepafahamuIpo sae
Kama Ambiance, Royal, shmuha na wengine. Mambo ya Kanda ya ZiwaTupe Sifa Za Farasi Mweupe
Sidhani kama ni jipya sana, ila nafikiri wamebase Kanda ya ziwaIngizo jipya sokoni?
Zinasaidia kupunguza stress za kukosa hela mtaaniBaba mmoja mama tofauti, hapa nimemkosa ShimhaView attachment 2500061
Hao farasi weupe nimewala sn kahamaKama Ambiance, Royal, shmuha na wengine. Mambo ya Kanda ya Ziwa