Pale kwa Mwailubi vp, bar imechangamka ila imekaa uchochoroni hakufai
Kunaitwa kuhitimu hongera sanaJana nilikuwa Samaki Samaki Moro nmeanza kuwa mlevi mzoefu Kwa mara ya kwanza jana nmerud na hela zangu nimekunywa nilivyopanga
Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile app
Tusker Tanzania bado zipo
@Mshana JrWakuu Nimemaliza hii Dozi Usiku huu, Vipi Kesho, Naweza Kuendelea na Ugimbi? [emoji481]View attachment 2490664
At least subiri 24 hoursWakuu Nimemaliza hii Dozi Usiku huu, Vipi Kesho, Naweza Kuendelea na Ugimbi? [emoji481]View attachment 2490664
Wonderful[emoji7]Breakfast in bed! View attachment 2490902
Sawa, Mwenyekiti Umesomeka, Ila Nna Kiu BalaaAt least subiri 24 hours