Teamanaconda
JF-Expert Member
- Jun 21, 2013
- 602
- 569
Asiee kuna shehe mmoja nimeona video yake,anasema Mbinguni tutaikuta pombe,na tutainywa,tena itakuwa sio chungu kama ya hapa Duniani,
Aaaaaaaah!aisee inabidi tutafute shekhe mmoja atuhakikishie kama ni kweli au huyu jamaa ni comedian
Msaada waungwana..ninasumbuliwa na nyongo kali sana+ hangover isiosha siku ya nne...hakuna chakula kinachopanda nikjaribu kula narudisha...ni mwendo wa kikohoz kikali hadi sauti imeisha...hiii ni baada ya kufakamia ma k vant new year...yaan hadi nimechukia pombe..wadau lwa anaejua..nimejaribu energy.soda karibia zote..daaah walaiii chamotoo nakiona
Nakuwa sawa now kaka.Nilichemsha tangawizi na mchaichai naona umenisaidia.Pata mtindi piga glass moja subiri nususaa piga energy drink kisha oga lala
Ila usisahau na maji piaSiwezi kulala bila kupiga hii kituView attachment 2480003
Habar yako mkuu?naomba unisaidie no ya cm nyengine ya Rafiki John Mtwara ile hapatikani nahis inashida mkuuLeo wazee nipo kibozone hapa kumbe pamechangamka hivi... Nani yupo karibu tafadhali????
Sometimes inanoga hiiKi home mida mibovu [emoji123]View attachment 2481444
Sent from my SM-A315F using JamiiForums mobile app
Sometimes inanoga hiiKi home mida mibovu [emoji123]View attachment 2481444
Sent from my SM-A315F using JamiiForums mobile app
Black n white na kitubio [emoji1544][emoji16]Ngoja niamshe viporo, haka kadude black and white nakaelewa mno unaamka marhabah no hangover[emoji847]View attachment 2481627