Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Haka kadude kameshika hatam mjini!
IMG_20220307_185029.jpg
 
Natangaza kupumzika pombe kwa siku 90....

Siku hizi nikinywa nikiamka asubuhi roho inakua inaniuma sana na kujutia. Sijui kwa nini roho inauma ila naona pombe inanifanya niwe na stress sana.

Mi ni yule nikianza kunywa ni mpaka pombe iishe. Kama tukianza mzinga ujue utaisha tu.

Ngoja niende half time....
Mimi nimeshatimiza mwezi mkuu...

Nilikuwa naelekea kifo..

Im happy now.
 
shida ya walevi ni kujisaidia ovyo haja kubwa na ndogo, ukienda washroom wanazotumia kunanuka pombe tu na uchafu kutapakaa. pombe hainaga adabu. kuna mdada mmoja siku moja alijikojolea na pombe ikishuka chini anapenda kupiga madole. ujinga mtupu, ukiwa na mke mlevi jua huna mke. nikiwa shule, nakumbuka mwalimu wetu alikuwa akilewa kesho asubuhi wanaokota nguo yake ya ndani mtaani watu walimvua na kujisevia kinyesi, ni mwalimu wa kiume.
Sasa huku kwenye mada za walevi unafata nini mbona watu mnapenda kulazimisha kufokolewa??

Sent from my TECNO CD6j using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom