Nipo Bukoba ndo mara ya kwanza kufika huu mkoa,,jana nilipata wasaa mchana wa kutulia Bukoba coops ni sehemu iliyopembezoni mwa Ziwa victoria usiku nikaenda Liquid Lounge ipo maeneo ya Stand ya mkoa....nilichokigundua kwa jana watu wa bukoba wana ubinafsi sana tofauti na miji mingine mikubwa(Dar,Dom,Arusha)ni lounge kubwa watu kibao ila daah wote wanajuana wanasemeshana kihaya tu,,mademu kibao ila wote wanajuana na washkaji nilijitahidi kutafuta kampani ikagoma kuna pisi moja kalii sana mtoto mrefu mithili ya twiga umbo la kihaya Og nilimuelewa nikamkonyeza akatabasamu nimasema wacha niyajenge nae nione,,nikamkaribisha kinywaji akaagiza bia wakati tunaaanza kujuana akaja demu akamuongelesha kihaya wakatoka kurudi mara wamekuja masela daah hakuwa tena na muda na mimi yani wao kwa wao...kwa bahati nataka kusepa kuna watasha(wazungu)wakaingia wakaja nilipokaa tukasalimiana kutambulishana pale wakanambia wao pia ni wageni wanafundisha shule flani hapo mjini(nimeisahau) hawa ndo tulikaa pamoja tukanywa sasa angalau nikona raha ya bia....by saa 10 ndo nilitoka pale
Dj mziki anapangilia vizuri ila watu wake daah wabinafsi sana