Kvant ndogo ndo ikutese hvi kiongozi aisee inabd tukae kikao nikupe mbinuKweli nimeamini pombe sio kwa kila mtu,Jana nilikuwa na mawazo ya biashara familia nikasema nijitungue na kvant ndogo nipate stimu fasta .
Nikakimaliza kichupa chote nikaenda kulala baada ya dakika 50 nimeshtuka naona kitanda kinazunguka speed ya ajabu tumbo linanyonga balaa naona roho inataka kuacha mwili nilijisemea moyoni leo ndio mwisho wangu,kimbembe nilikuwa nakilia timing kitanda ili niruke kumbe kitanda hakizunguki wala nini nikaruka nikaenda toilet.
Salama yangu ilikuwa baada ya kutapika nikajisikia nafuu mwilini,mwili uliishiwa nguvu nikajikuta nimelala bafuni mpka asubuhi..
Bora niendelee na safari lager zangu tu sio hizi spirit
Ebu nipe mbinu ndugu yangu hii mara 3 nikinywa kvant lazima nirudishe chenjiKvant ndogo ndo ikutese hvi kiongozi aisee inabd tukae kikao nikupe mbinu
Huwa unakula kabla ya kunywa?Ebu nipe mbinu ndugu yangu hii mara 3 nikinywa kvant lazima nirudishe chenji
kimbembe nilikuwa nakilia timing kitanda ili niruke kumbe kitanda hakizunguki wala nini nikaruka nikaenda toilet.[emoji23]Kweli nimeamini pombe sio kwa kila mtu,Jana nilikuwa na mawazo ya biashara familia nikasema nijitungue na kvant ndogo nipate stimu fasta .
Nikakimaliza kichupa chote nikaenda kulala baada ya dakika 50 nimeshtuka naona kitanda kinazunguka speed ya ajabu tumbo linanyonga balaa naona roho inataka kuacha mwili nilijisemea moyoni leo ndio mwisho wangu,kimbembe nilikuwa nakilia timing kitanda ili niruke kumbe kitanda hakizunguki wala nini nikaruka nikaenda toilet.
Salama yangu ilikuwa baada ya kutapika nikajisikia nafuu mwilini,mwili uliishiwa nguvu nikajikuta nimelala bafuni mpka asubuhi..
Bora niendelee na safari lager zangu tu sio hizi spirit
Usalama upo kweli hii miksaHanson mixer Eagle[emoji23]View attachment 2142238View attachment 2142240
Ndio nakula uku nakunywaHuwa unakula kabla ya kunywa?
Gasper kileoAhah mambo ya Gaki hayo.. watoto wa shy town wanafaid maana wanakunywa vikiwa vya moto kabisa kutoka lab.
Mi ni yule nikianza kunywa ni mpaka pombe iishe. Kama tukianza mzinga ujue utaisha tu.,[emoji15][emoji3064][emoji15][emoji3064]Natangaza kupumzika pombe kwa siku 90....
Siku hizi nikinywa nikiamka asubuhi roho inakua inaniuma sana na kujutia. Sijui kwa nini roho inauma ila naona pombe inanifanya niwe na stress sana.
Mi ni yule nikianza kunywa ni mpaka pombe iishe. Kama tukianza mzinga ujue utaisha tu.
Ngoja niende half time....