vulturine fowl
Senior Member
- Jan 13, 2022
- 168
- 173
Chukua coca mix colgate paka kwa mkunyenge atahadithia axana na gambe paka 40 minutes before da gameWazee Nina Mechi Leo, Hebu Nipeni Maujanja nigonge Mzigo Gani Show Iwe ya Kibabe
Chukua coca mix colgate paka kwa mkunyenge atahadithia axana na gambe paka 40 minutes before da gameWazee Nina Mechi Leo, Hebu Nipeni Maujanja nigonge Mzigo Gani Show Iwe ya Kibabe
[emoji3] Kabisa MkuuPole sana siku hiyo naona kila mtu alikuwa busy kivyake..[emoji23] hata mimi
Nipo Lindi pia mkuu, hyo itakuwa mangroove😄😄😄Kuna bar moja huku Lindi wahudumu wamenizoea vibaya, hata nikiagiza nusu na ndizi 2 nao hawachezi mbali!!
Kwa phina haka kadude hukakosi mkuu[emoji23][emoji23]
Wanaboa sana kila mahali kihaya khaaaNipo Bukoba ndo mara ya kwanza kufika huu mkoa,,jana nilipata wasaa mchana wa kutulia Bukoba coops ni sehemu iliyopembezoni mwa Ziwa victoria usiku nikaenda Liquid Lounge ipo maeneo ya Stand ya mkoa....nilichokigundua kwa jana watu wa bukoba wana ubinafsi sana tofauti na miji mingine mikubwa(Dar,Dom,Arusha)ni lounge kubwa watu kibao ila daah wote wanajuana wanasemeshana kihaya tu,,mademu kibao ila wote wanajuana na washkaji nilijitahidi kutafuta kampani ikagoma kuna pisi moja kalii sana mtoto mrefu mithili ya twiga umbo la kihaya Og nilimuelewa nikamkonyeza akatabasamu nimasema wacha niyajenge nae nione,,nikamkaribisha kinywaji akaagiza bia wakati tunaaanza kujuana akaja demu akamuongelesha kihaya wakatoka kurudi mara wamekuja masela daah hakuwa tena na muda na mimi yani wao kwa wao...kwa bahati nataka kusepa kuna watasha(wazungu)wakaingia wakaja nilipokaa tukasalimiana kutambulishana pale wakanambia wao pia ni wageni wanafundisha shule flani hapo mjini(nimeisahau) hawa ndo tulikaa pamoja tukanywa sasa angalau nikona raha ya bia....by saa 10 ndo nilitoka pale
Dj mziki anapangilia vizuri ila watu wake daah wabinafsi sana
Upo sahihi kabisa mkuu, ila natamani nirudi tena lindi nasikia kuna vitu vipya huko balaa!!Nipo Lindi pia mkuu, hyo itakuwa mangroove😄😄😄
[emoji1545][emoji1545][emoji1534]Karibu Mwenyekiti View attachment 2124850
Karibu mkuu, bado project zangu hazijakamilika huku. Ukijaliwa kufika tena tutafutane .Upo sahihi kabisa mkuu, ila natamani nirudi tena lindi nasikia kuna vitu vipya huko balaa!!
Sheria ama kanuni tatu muhimu za pombeshida ya walevi ni kujisaidia ovyo haja kubwa na ndogo, ukienda washroom wanazotumia kunanuka pombe tu na uchafu kutapakaa. pombe hainaga adabu. kuna mdada mmoja siku moja alijikojolea na pombe ikishuka chini anapenda kupiga madole. ujinga mtupu, ukiwa na mke mlevi jua huna mke. nikiwa shule, nakumbuka mwalimu wetu alikuwa akilewa kesho asubuhi wanaokota nguo yake ya ndani mtaani watu walimvua na kujisevia kinyesi, ni mwalimu wa kiume.