Lipi hilo[emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064] Hili tukio nililoandika unahusika nalo?[emoji848][emoji2827] ..! Kama kwa namna moja au nyingine ulihusika nitaumia mara kumi zaidi
Ndio imebidi nipitie tena story yako nimekutumia sms inbox tafadhali nipigieLipi hilo
Hiki kitu mpaka nije huko tena ndio maana kuna details nyingi sana sikuandika hapa.. Lakini hili tukio limeniumiza mno.. Inawezekana huhusiki lakini kuna kitu kilitokea kwenye kile kinywaji nilichokunywa.. Nisingekuwa imara na pombe nadhani ningepata ajali barabarani wakati wa kurudiNdio imebidi nipitie tena story yako nimekutumia sms inbox tafadhali nipigie
Kuna kitu kilitokea siku ile ambacho si cha kawaida kwenye kinywaji nilichokunywa.. Na most likely ni kitu cha kulevya haraka.. Nabaki najiuliza ni nani alikuwa nyuma ya hili?Ndio imebidi nipitie tena story yako nimekutumia sms inbox tafadhali nipigie
Dah pia nitajaribu kulifanyia kazi bahati nzuri bado nipo maeneo haya haya. Muda ni rafiki mzuriHiki kitu mpaka nije huko tena ndio maana kuna details nyingi sana sikuandika hapa.. Lakini hili tukio limeniumiza mno.. Inawezekana huhusiki lakini kuna kitu kilitokea kwenye kile kinywaji nilichokunywa.. Nisingekuwa imara na pombe nadhani ningepata ajali barabarani wakati wa kurudi
NotedNimeziondoa post za awali kwakuwa umefika ..na nimefanya hivyo kwa heshima yako...Lakini tukio lile liliniumiza mno
Inachoshaga sana mwili. Rehab ni muhimu sana.Fanya rehab kwanza hasa kama mitungi uliifanyia featuring na mikasi
Noted
Loh, nimeshtuka mno! Kwenye maisha tunaponea chupuchupu katika mambo na maeneo mengi, kila mahali ni mitego na majaribu. Tushukuru Mungu bado tunadunda. Pole sana, tena sana!Hiki kitu mpaka nije huko tena ndio maana kuna details nyingi sana sikuandika hapa.. Lakini hili tukio limeniumiza mno.. Inawezekana huhusiki lakini kuna kitu kilitokea kwenye kile kinywaji nilichokunywa.. Nisingekuwa imara na pombe nadhani ningepata ajali barabarani wakati wa kurudi
Atakujibu yeye kwanini.Mkuu mbona hata huonyeshi mshtuko? Mtu mlikua mnakunywa naye aseme aliwekewa madawa unasema "NOTED" Huonyeshi hata kuogopa kwanini sio wewe uliwekewa hayo madawa?
Any way angalizo humu JF Tuitane members lakini sio marafiki. Marafiki ni wale wa kujuana otherwise we are strangers to each other.
....mistari ya mtaalam Ngwea......Fanya rehab kwanza hasa kama mitungi uliifanyia featuring na mikasi