habari wadau ,,,,nikupongze mr mshana kwa ushauri wako uliompa member wetu,,,ila pia mm hali kama hyo imenitokea yaa nipiga pmbe nonstop 24hr sku saba za week,,yaan mpak ndugu wananisusa, sas kuna bib moja iv yuko same aliwah kunipa daw nkakaa kama miez 3 bila kugusa sas nlivyokuja kurudia kaaah ikawa worse kabisa,,nimempgia cm leo akaniambia amcheki kweny mitambo yake ameona nimetupiwa jini la pombe,,kwahyo haya mambo ya kulogew mapmbe yapo sana,,,wanadamu hawa saiv nawaogopa sana,,,,,shukran kaka