Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Asante, kiukweli naona dunia imenielema chanzo ni pombe, Yani Kuna time hangover inanitesa mpaka Kama nasikia watu wanaongea kichwani' hatari nimewahi kukurupuka geto kisa mlio wa radi, kufika nje nauliza majilani Kama Kuna radi ilipiga , kumbe hakuna chochote ni wenge langu tu
Mkuu unakunywa via tu au pombe Kali au unachanganya vyote? Sidhani kama via tu hats ungekunywa kiasi gani ungekuwa kwenye hali hiyo. Achana na pombe Kali na huo ugoro. Kunywa bia tu na kabla hujalala usisahau kunywa maji ya kutosha.
 
Mkuu unakunywa via tu au pombe Kali au unachanganya vyote? Sidhani kama via tu hats ungekunywa kiasi gani ungekuwa kwenye hali hiyo. Achana na pombe Kali na huo ugoro. Kunywa bia tu na kabla hujalala usisahau kunywa maji ya kutosha.
Pombe Kali...
 
[emoji1787][emoji1787]
FB_IMG_1611682719997.jpg
 
Daa leo nimekutana na mlevi mwenzangu mmoja hivi, anakunywaga kwa daftari...! Counter kaniita nimpeleke home kawaka kinoma ...Baada ya kufika kanisainia Safari kreti 1, nishampeleka najiwasha hapa
 
Daa leo nimekutana na mlevi mwenzangu mmoja hivi, anakunywaga kwa daftari...! Counter kaniita nimpeleke home kawaka kinoma ...Baada ya kufika kanisainia Safari kreti 1, nishampeleka najiwasha hapa
Duh[emoji3064][emoji3064][emoji3064]
 
habari wadau ,,,,nikupongze mr mshana kwa ushauri wako uliompa member wetu,,,ila pia mm hali kama hyo imenitokea yaa nipiga pmbe nonstop 24hr sku saba za week,,yaan mpak ndugu wananisusa, sas kuna bib moja iv yuko same aliwah kunipa daw nkakaa kama miez 3 bila kugusa sas nlivyokuja kurudia kaaah ikawa worse kabisa,,nimempgia cm leo akaniambia amcheki kweny mitambo yake ameona nimetupiwa jini la pombe,,kwahyo haya mambo ya kulogew mapmbe yapo sana,,,wanadamu hawa saiv nawaogopa sana,,,,,shukran kaka
Duh[emoji3064][emoji3064][emoji3064]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom