Vikao vingi Sana kuhusu pombe nimewekwa..Bibi yangu amewahi kunizuia nisinywe ukuakiwa analia...Mwezi mmoja mbele akafari, wazee watu wazima wameniweka Sana chini kuhusu ili jamboJe hakuna mtu kama mzazi aliyekunenra vibaya kuhusiana na pombe?
Aisee...Yani nilikua nakunywa tu kawaida , siku hiyo nikaenda kunywa ndugu yangu , hafurahishwa na ule ulevi, ikabidi avujishe news kwa wadau, ndio kuitwa na bibi...Yani nimepoteza mwelekeo kabisa..Bibi ndio chanzo
Nafanyaje kujinasua mkuuBibi ndio chanzo
[emoji28][emoji28][emoji28]Utakufa wewe, achana na pombe zimeshakukataa mkuu! Nimecheka sana asee[emoji2]Pombe siziwezi Mimi, nusu nipoteze jicho, Kuna jamaa amewahi kunichoma na Sigara jichoni kisa nilivamia meza ya watu baaa nikaanza kuchukua bia zao nazinawa huku zingine nawamwagia....jamaa akaona isiwe tabu akachukua Sigara akanishika kichwa akanichoma jichoni akijua kanipofoa ..saa nane usiku hiyoo
Mkuu Niko na matukio mengi ya pombe mpka najiogopa aiseee...Kuna wakati nikilala najiona kabisa Niko baa nakunywa pombe,na nikiamka najikuta uchovu Kama wote...nimeathirika Sana na pombe.[emoji28][emoji28][emoji28]Utakufa wewe, achana na pombe zimeshakukataa mkuu! Nimecheka sana asee[emoji2]
Unaforce kunywa pombe huku haikupendi.Mkuu Niko na matukio mengi ya pombe mpka najiogopa aiseee...Kuna wakati nikilala najiona kabisa Niko baa nakunywa pombe,na nikiamka najikuta uchovu Kama wote...nimeathirika Sana na pombe.
Kweli mkuu siwezi kabisa kujicontol...sinakabisa huo uwezo..najiona bwege kinomaUnaforce kunywa pombe huku haikupendi.
Usipojirekebisha huko mbeleni hizo pombe zitakuletea shida.
Kwa maelezo yako mwenyewe hauna self control,ujaribu kupunguza huo unywaji.
Mm kuna kpnd nlikuwa nmekata tamaa na maisha walau nashkuru kwa sasa nmekaa vizuri naweza kunywa mara 2 au 3 tu kwa mwezi.
Maamuzi yote yapo mikononi mwako mkuu
AhhahahahahWazee wa mvinyo hivi hatuwezi kuanzisha mashindano yetu ya kupiga ulabu nchi nzima, tunaanza na mshindi wa kijiji, kata, wilaya, mkoa na mwisho tutapata bingwa wa taifa
Bro kumbe ni wewe!naikumbuka hii siku..mm ndie niliekupiga banzi moja kubwa la kisogo ukavimba,tusamaheane[emoji51]Mkuu ni Mambo ya aibu...nakua chizi fresh huku najiona, nimewahi kupewa dawa za kienyeji lakini wapi, Kuna wakati napata akili za kujidhulu, nishawahi kutembea na kisu mkononi nikaishia polisi, kunasiku nimewahi kunywa pombe nikaenda uwanjani kunamechi inachezwa nikazama ili nicheze pia, nikaambulia kipigo.Nisaidiwe jamani.
Ndio Mimi mkuuu,,,sasa na nyinyi siku ile kujijazia mabia yote Yale ndio nin,,,Bro kumbe ni wewe!naikumbuka hii siku..mm ndie niliekupiga banzi moja kubwa la kisogo ukavimba,tusamaheane[emoji51]
Sawa mkuuKafanye tambiko la kimila kaburini kwake
Asante, kiukweli naona dunia imenielema chanzo ni pombe, Yani Kuna time hangover inanitesa mpaka Kama nasikia watu wanaongea kichwani' hatari nimewahi kukurupuka geto kisa mlio wa radi, kufika nje nauliza majilani Kama Kuna radi ilipiga , kumbe hakuna chochote ni wenge langu tuNakuombea.