Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

[emoji41][emoji847]
20200125_145218.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wazee leo nisipozimia gari katikati ya kivuko cha waenda kwa miguu ntaenda vutia bangi central

Sipo sawa kabisa katika siku hii ya KUTOLEWA BWANA HEKALUNI mpaka jion nisipoleta mrejesho mjue kweli chuma kililika!!

Cheers ni glass na chupaView attachment 1334937

Sent using Jamii Forums mobile app
mmmm mkuu mbona mapema Sana Ata Salam Maria bado haijaanza mm ngoja nitafute supu kwanza 😂😂😂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom