Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

IMG_4502.JPG
 
[emoji23]pole sana brother.. Ilikuwa ni siku ile tunawasiliana!? Hivi unajua ulizingua kimtindo? Sidhani kama utakumbuka lakini[emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
[emoji3][emoji3][emoji3] kesho yake yaani jana. Nakumbuka kukikuwa na kaubishi. Sasa wakati narudi home asubuhi nikabutuana na daladala. Nadhani lilibishana na jamaa wenye nguo nyeupe nilivyofika kituoni mpaka pombe ilivyoisha wakaniachi.

Vipi update ya jamaa yako?

God save us
 
Sijawasiliana na na ubalozi pole sana
[emoji3][emoji3][emoji3] kesho yake yaani jana. Nakumbuka kukikuwa na kaubishi. Sasa wakati narudi home asubuhi nikabutuana na daladala. Nadhani lilibishana na jamaa wenye nguo nyeupe nilivyofika kituoni mpaka pombe ilivyoisha wakaniachi.

Vipi update ya jamaa yako?

God save us

Jr[emoji769]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom