Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Location detected = Dodoma
IMG-20191103-WA0010.jpeg
IMG-20191103-WA0008.jpeg
 
Jamani mimi nina tatizo la kutapika sana asubuhi baada ya kunywa vodka ama gin ama brandy yoyote usiku. Yani nikiamka asubuhi natapika hadi damu wakati mwingine, mwanzoni sikuwa na hili tatizo, yaani hata nikichanganya na bia bado naumwa yani kuna siku nashindwa hata kuamka. Kuna mtu ameshawahi kutana na hii kitu? Tunaishindaje?
 
We achana tu na pombe mkuu
Jamani mimi nina tatizo la kutapika sana asubuhi baada ya kunywa vodka ama gin ama brandy yoyote usiku. Yani nikiamka asubuhi natapika hadi damu wakati mwingine, mwanzoni sikuwa na hili tatizo, yaani hata nikichanganya na bia bado naumwa yani kuna siku nashindwa hata kuamka. Kuna mtu ameshawahi kutana na hii kitu? Tunaishindaje?
 
Jamani mimi nina tatizo la kutapika sana asubuhi baada ya kunywa vodka ama gin ama brandy yoyote usiku. Yani nikiamka asubuhi natapika hadi damu wakati mwingine, mwanzoni sikuwa na hili tatizo, yaani hata nikichanganya na bia bado naumwa yani kuna siku nashindwa hata kuamka. Kuna mtu ameshawahi kutana na hii kitu? Tunaishindaje?
Acha kabisa pombe
 
Kuna shida mahali badili kinywaji
Jamani mimi nina tatizo la kutapika sana asubuhi baada ya kunywa vodka ama gin ama brandy yoyote usiku. Yani nikiamka asubuhi natapika hadi damu wakati mwingine, mwanzoni sikuwa na hili tatizo, yaani hata nikichanganya na bia bado naumwa yani kuna siku nashindwa hata kuamka. Kuna mtu ameshawahi kutana na hii kitu? Tunaishindaje?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom