Fursakibao
JF-Expert Member
- Dec 12, 2017
- 6,996
- 11,887
.
Wapi huko japokuwa niko likizo lakini nawalaani kabisa. Kwanza nikitu haiwezi tokeaKuna watu huko wamefungua uzi wanaomba serikali ipige marufuku pombe [emoji23][emoji23]
Hii naweza changanyikiwa na hivi sijuagi kunywa kidogo. Yokozuna mixer nyagiView attachment 1276079
Siku moja tuliamua kulipa kodi na jamaa yangu moja hivi. nilipoana mambo si mambo nikawahi nikasepa yeye akaamua akeshe. kulipokucha akaelekea mjegoni. kufika mida ya saa tano akanipigia simu tukalianzishe kwake. nikazuga mpaka saa kumi nikaenda tukaanza kupiga mixer ya bia na wisky. ilivyofika saa mbili usiku nikaondoka kuingia viwanja. baada ya nusu saa napigiwa simu nirudi jamaa ana hali mbaya. kwenda nikakuta anatapika damu.Kwa heshima kubwa. Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno.
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo. Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi. Zile za ofa na hata za kwenye sherehe.
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza.
CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
Siku moja tuliamua kulipa kodi na jamaa yangu moja hivi. nilipoana mambo si mambo nikawahi nikasepa yeye akaamua akeshe. kulipokucha akaelekea mjegoni. kufika mida ya saa tano akanipigia simu tukalianzishe kwake. nikazuga mpaka saa kumi nikaenda tukaanza kupiga mixer ya bia na wisky. ilivyofika saa mbili usiku nikaondoka kuingia viwanja. baada ya nusu saa napigiwa simu nirudi jamaa ana hali mbaya. kwenda nikakuta anatapika damu.
alikuwa analia kama mtoto yaani jamaa anaogopa kufa yule [emoji23] [emoji23] [emoji23] yani nikikumbuka nacheka mpaka basi.
Fursakibao![]()
Serikali pigeni marufuku pombe nchini
Kwakuwa nchi yetu bado changa kiuchumi ni bora Serikali ingepiga marufuku uuzwaji wa pombe nchini ili watu wafanye kazi. Watu wengi wanashindwa kumudu majukumu mbalimbali kutokana na unywaji wa pombe, hivyo hupelekea kutokufika malengo yaliyokusudiwa. Hivyo ushauri wangu kwa Serikali ipige...www.jamiiforums.com
Fanya kusogea micassa iko riverside hapa....njoo tule bia mkuuView attachment 1273491
Tupeane machimbo kabla ya kukucha
Ratiba fupi muda huu :2hrs ago hatari sana
Mmmh hii ni bongo kweli!?