Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Wadau wa dodoma nna namba ya malaya mmoja anaitwa happy, anaishi guest 1 ipo barabara ya 9 karibu na msikitini, ni mzuri balaa. Nlimpata nlivyokuja huko mara moja. Anaetaka namba kwa walio dodoma ancheki
 
Mwanza wapo pale VILLA PARK au ukiwakosa kabisa mpigie TINA 0719747965 au TEDDY 0755184949 akupe haki yako. Enjoy!!!
 
We unanyonya chuchu amekuwa mkeo/ demu wko, hao haina kuandaana ukifka kula mzigo kojoa biasshara imeisha..
 
si unajua machangu wengine ukiwa unamgonga anakupagawisha na vilio vya wizi kuwa unamsugua vizuri kumbe wizi mtupu! anadai umnyonye chuchu kumbe ndo wiz unapoanzia hapo
 
si unajua machangu wengine ukiwa unamgonga anakupagawisha na vilio vya wizi kuwa unamsugua vizuri kumbe wizi mtupu! anadai umnyonye chuchu kumbe ndo wiz unapoanzia hapo
Joshua naona kila kukicha unaufuatilia uzi kuufufua. Lakini uliweka namba hapa napiga anapokea mbaba. Vp huna namba ya malaya wa kizungu, kihindi au mchina wa hapa dar
 
Joshua naona kila kukicha unaufuatilia uzi kuufufua. Lakini uliweka namba hapa napiga anapokea mbaba. Vp huna namba ya malaya wa kizungu, kihindi au mchina wa hapa dar
Aisee nami hii ni shida yangu kubwa tu Malaya weupee
 
si unajua machangu wengine ukiwa unamgonga anakupagawisha na vilio vya wizi kuwa unamsugua vizuri kumbe wizi mtupu! anadai umnyonye chuchu kumbe ndo wiz unapoanzia hapo
daah ..aisee hv unampata happy yuko pale central guest ana mahips makubwa..afu mnene hv mzuri mzuri,,hv,,yuko safi sana man
 
Wadau wa dodoma nna namba ya malaya mmoja anaitwa happy, anaishi guest 1 ipo barabara ya 9 karibu na msikitini, ni mzuri balaa. Nlimpata nlivyokuja huko mara moja. Anaetaka namba kwa walio dodoma ancheki
Kak mbona simpati Huyo na Mimi niko Dom ..Fanya kuni pm # zake niangalie kama anafaa kwa matumizi.
 
Hahaa ila kuna watu wanapenda kujilipua unaanzaje kunyonya chuchu za changu.
 
Wakuu kuna demu yupo hapa karibu na mabibo hostel, ni jiran yangu, ana geto lake na nafahamiana nae vzur sana. Kwa anaemtaka anchek nimuunganishe nae, anatombewa geton kwake kwa 50 tu. Unaweza tomba bao za kutosha, wewe tu na uwezo wako
 
Wakuu kuna demu yupo hapa karibu na mabibo hostel, ni jiran yangu, ana geto lake na nafahamiana nae vzur sana. Kwa anaemtaka anchek nimuunganishe nae, anatombewa geton kwake kwa 50 tu. Unaweza tomba bao za kutosha, wewe tu na uwezo wako
Weka picha mkuu tujiridhishe...usije ukatukutanisha na magumegume
 
Wakuu kuna demu yupo hapa karibu na mabibo hostel, ni jiran yangu, ana geto lake na nafahamiana nae vzur sana. Kwa anaemtaka anchek nimuunganishe nae, anatombewa geton kwake kwa 50 tu. Unaweza tomba bao za kutosha, wewe tu na uwezo wako
Mkuu ni muhaya nin..? Maana hizo ni tabia za wahaya wa kigamboni na temeke unamgongea geto kwake kwa bei chee tu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom