Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Dunia ishachafuka aisee kuto pata ngwengwe n km bahat.......
Alafu wanao jiuza weng wapo makin kuliko hawa wanao megwa kisilisili

Km waogopa ngwengwe acha ngono kabisa.......maana hakuna namna


Sio ngwengwe tu **** kitu inaitwa Hepatitis,ni nouma kabisa. Machangu wa Nigeria wanayo sana hii,ni homa ya ini ambayo inaweza kupelekea kupatwa na cancer ya ini.
 
Sio ngwengwe tu **** kitu inaitwa Hepatitis,ni nouma kabisa. Machangu wa Nigeria wanayo sana hii,ni homa ya ini ambayo inaweza kupelekea kupatwa na cancer ya ini.
Hyo nayo inaambukizwa kwa ngono?
 
Wadau Jacklin 0658198989 yeye ni mtu mpole na mwenye kujua nini anafanya
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom