Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Wakuu naomba msaada wa kuelekezwa maeneo wanapopatikana malaya dodoma mjin. Nimekuja leo huku na nna hamu nao sana
 
eneo la mori, meeda, sinza afrika sana ni maeneo hatari kwa kulea watoto aisee yaani wamama wanajiuza kama vile wako kuzimu.Nchi hii imekuaje?
 
Last edited:
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI
Mbona nasikia waliku KUNYOSSO
 
Ukitimba lodge hamishia kitanda mlangoni uzibe mlango kisha ulale. Hapo hatoki mtu, wala haingii mtu.
 
hivi watu kutoka pembezoni mwa ziwa victoria hasa wamama mbona hizi biashara wanazipenda sana jamani
 
Dunia tunapitaaa kila kitu kitabakiaaa, Majivuno ni ya niniiii, Itabaki milele ni milimaaa x2 (samba mapangala)
 
tumrudie Mola haya mambo hayana mwisho utagonga dar nzima na bado usiridhike. Mwishowe utahamia Moro uanze upya na bado minye.ge ya kumwaga
 
Unajua shida ya hawa wadada ni uvivu tu. Wakati fulani nilianzisha NGO kuwasaidia lakini hawawezi kujitegemea. Kama mnapita humu wasilianeni na Warda 0654828025 (Katibu) au Tina 0755184949 (Mweka Hazina) mpate ushaur nasaha
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom