Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Bonge (lulu) lilikuwa tamu sana haonekani siku hizi. sasa hv kuna bonge mwingine anaitwa Anastazia pia cha upepo mmoja (jina kapuni) nataka kumuoa huyu mtamu ovaaa!

Dah jina lako zuri..blessings.
 
Wakuu mwanachama mpya Dada Samira 0658489411 ni mgeni hapa jamvini anahitaji kampani yako

what a coincidence!..yani wewe na mwenzio blessings mnamnadi malaya mmoja kati ya malaya woooote wa Mori na Corner Bar?!.....iko namna nyie watu,hizi ni zaidi ya story za kuchangamsha jukwaa!
 
Last edited by a moderator:
unataka mwenzio abakwe kama we ulivyobakwa

Kwa kweli huku pamechafuka... Yaani nikaanza kufunguliwa zipu barabarani naambiwa " onja" ukinogewa 8,000/= ukitaka mpaka kuchee 50,000/ nkamwambia pesa zangu sijapewa na CCM tena unifungie zipu yangu haraka sana...akatii kwa aibu
 
dyuuu poleni sa.na.....wenye wake mlioa aise kula kila siku mboga mojaaaaa mmmmm lzma ubdili aise ...
jmn....mm...nataka dadapoa tuuuuu koz mkee wawezakumuamni then gonjwa hilo lkn dada poa aise unajiweka tahadhri kuliko wakumuuamni kumbe kipupe kbsa mmm nimwndo wadada poa alfu jmni mabonge niwazuri....mmmmmm aise.........walmba kila kona
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom