franktemu123
JF-Expert Member
- Mar 3, 2011
- 1,406
- 1,483
Dunia imevaa bukta aisee
SAFI Sana, -------, acha UMALAYA, tena unabahati wangekutoa hata hiyo Bukta, DOMO ZEGE mkubwa, na isitoshe wewe inawezekana ni mume wa mtu. IBILISI MKUBWA.
Kwa Wapenda huduma za DAWASCO (Tope) 0779304304
Wale wa kwetu Tmk hsptl je.... Wahaya
Hivi huwa najiulizaga..mtu unapata wapi ujasiri wa kumnyonya Changudoa maziwa?..wengne huwa wanaenda kabisa chumvini...doh!...[/QUO
Simple! piga safwari laga kama nne hivi au konyagi kaisiki kamoja uoene!
daah huyu mtoto full kujaziaa
ANASTAZIA 0785680468 hana mpinzani nimepewa mauno ya kufa mtu aisee. Daah! ana mashine ya ukweeeee...
Umepiga kavu? Mi niligonga lavu maana niliona ndomu inanipotezea timing
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI
Ukanda wote kuanzia SINZA MORI mpaka BAMAGA wamejaa hao wadudu ukigonga jihadhari kwa usalama zaidi tembea na wembe kisha ukifika room chana godoro ndo uweke wallet yako (Hakikisha huyo changu haoni unavyochana godoro)
Kuanzia sasa natembea na maji!
Kabla ya shughuli nafanya usafi kuanzia ................mpaka kwenye chuchu asante kwa taarifa.
Hahahahaaaaaa...
Acha uzinzi...
bora mahakama ya kadhi (SHARIA LAW) ianzishwe tuanze kukata watu mikono labda uzinzi utapungua
Umepiga kavu? Mi niligonga lavu maana niliona ndomu inanipotezea timing