Lunyungu apata ajali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lunyungu apata ajali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maxence Melo, Jun 17, 2009.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,606
    Likes Received: 1,701
    Trophy Points: 280
    Muda si mrefu nimeongea na mdau wa JF Lunyungu akaniarifu kuwa kapata ajali mbaya maeneo ya Bagamoyo baada ya gari alilokuwa akiendesha kupinduka vibaya.

    Kwa wale wenye kuhitaji kuongea naye naweza kuwapa namba yake katika PM.
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,429
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Pole sana Lunyungu.
    Nakuombea upate nafuu haraka.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    Pole mwenzetu.Tutakuombea upone haraka.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Kaka Lunyungu pole sana... kwa ajali.
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    get well soon mpiganaji.
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,734
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu yetu. Upone haraka, tuendeleze mapambano. Alluta continua!
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,484
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Pole sana mpambanaji. Tunakuombea upone haraka.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Pole Lunyungu
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,729
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    ...duuuh! Lunyungu Pole sana mkuu!
     
  10. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 35
    Pole Mkuu...Mwenyezi Mungu atakujalia na utapata nafuu mapema!
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,635
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Pole sana Kamanda Lunyungu....
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,589
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Pole,
    Mungu akujalie upone mapema.
     
  13. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 816
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole ya yakhe.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Pole kamanda nakutakia faraja na kupona haraka!
     
  15. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 410
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pole sana Lunyungu. Tumshukuru Mungu kukusalimisha katika hiyo ajali.
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,571
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 0
    duh1 mpe pole zangu na mwambie tupo pamoja duh! noma , kapata ajali maeneo gani kwani bara bara nzuri tuu ile
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,666
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu. Namshukuru Mungu kwamba kakunusuru na ajali hii mbaya.
    Nakuombea afya njema haraka na mapema iwezekanavyo urudi tuendeleze mapambano katika muhimili mwingine huu wa tano jf.
     
  18. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mkuu kwa ajali uliyopata. Je yeye mwenyewe amapata majeraha?? Na alikuwa peke yake au na watu wengine kwenye gari.
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,646
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu Lunyungu, tunashukuru kwa vile walau umetoka mzima,, haya mambo ya barabarani tunayajua hayana muamana wakati na mahali popote ajali inatokea..

    get well soon tuendeleze mapambano
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu
     
Loading...