Lema: Sikuogopa nilipoona mwanajeshi anapiga picha na mimi

Lema: Sikuogopa nilipoona mwanajeshi anapiga picha na mimi

Lema ndiyo kaandika au kaandikiwa haya maelezo.

Kweli kumcha Mungu ni chanzo cha Hekima/Maarifa.

Ujumbe wa mh. Lema una upako acha. Ukisoma unatiririka moyoni, pia umejaa amani ndani Yake (hiyo ni dalili ya tunda la Roho).

Kweli hii ni MSG ya kufunga mwaka. Mungu akubariki uende Bungeni na same anointing, ili maneno yako yakolee munyu na kupata kibali mioyoni mwa watu. Na yatuletee faida wa TZ.

Hongera mh. Lema

Queen Esther
 
Namfananisha na Mandela huyu jama,Mungu akupe nguvu na akulinde Mh Lema
 
Hebu nikumbushe kidogo elimu ya lema! kama unaijua

Elimu ya darasani inafundisha what to think; Creative knowledge inafundisha how to think. Lema ni genious, mpeleke shule au usimpeleke anaperform. Na i guess ungempeleka shule pengine asingekuwa effective kuwakimbiza CCM kama alivyo leo.
 
Ujumbe alioutoa Lema ni kwamba ni sawa kwa CHADEMA kufanya makosa iwapo makosa hayo pia yanafanywa na vyama vingine. Naona mashabiki wa CHADEMA mnashangilia hili, sijui kama mmeelewa ina implication gani in the future!

Lema anasema "Hili ni jaribu kubwa kwa Serikali ya Kikwete na kama Mbunge ningeshauri fanyeni kama hamjaona jambo hili..." : hapa anamaanisha kuna makosa yanatakiwa kufumbiwa macho ili kukidhi mahitaji ya kisiasa. Je, huu ndio uongozi mnaoutaka watanzania? Hayo ndio mabadiliko yanayowafanya muandamane barabarani kila siku?

Safari barabarani, akili kichwani...

Sikiliza wewe, kwanza si kosa kwa askari kupiga picha na mbunge, hilo ni moja,ila ni kosa kanali wa jeshi kushiriki siasa kama ilivyo kwa Ndomba. Walichokifanya CDM ni kufanya jambo ambalo kwa mtazamo wa shallow thinkers litaonekana kama ni kosa (wakati si kosa) ili wapate opportunity nzuri sana ya kuingia kwenye mjadala nyeti wa majeshi kukitumikia Chama cha Maja...sorry, Mapinduzi.

Na objective yao imefanikiwa, tupo kwenye huo mjadala. Ila nna uhakika CCM baada ya kugundua kuwa ulikuwa mtego, hilo jambo litaisha kinyemela.
 
Haijalishi! Akili yako ndogo, kwani hotuba za wakuu zinaandikwa na nani? Au hata vitabu nani anaandikaaga. Rudi shule kakariri. Iwe Lema kaandika kaandikiwa, it is very immaterial! Ila ujumbe na ukweli ndo huo na ndo maana umeumia.
 
Subirini mtakapoambiwa, kaa chini, songa mbele, rudi nyuma, kaa chini, ruka chura, vua kambale,guu sawa ya goti,chuchumaa, he he he hehe, hwiiiiiiiiiiiii, kama mtaonekana kweli kwenye JF. Mlivyowaoga mtafyata na kumwachia nchezo Lema!
 
Kwanza niseme huyu Mtu aliyesikiliza mkutano wetu na kuomba kupiga picha na sisi ni kweli atakuwa ni mwanajeshi sasa wa kambi hipi na wapi nawaachia Jeshi wafanye uchunguzi wao , lakini ushahidi wa haraka tu ni kwamba hata kabla ya kupiga picha na sisi alikuwa amekaa na na Askari Polisi ambao walikuwa wanalinda Usalama wa Mkutano, sasa swali la kujiuliza inawezekanaje Askari Polisi wakasima na Mtu aliyevaa nguo za Jeshi wakati sio Mwanajeshi na walikuwa wanaongea?

Huu ndio upeo wa kufikiri, ku argue na ku persuade wa huyu Lema sio?

Hivi huyu Lema anajua tofauti ya Civil Servant na politician kweli?

No wonder the quagmire of endless bs then.
 
Nakuponge mh. Mbunge kwa ujasiri. Kweli ccm kwa ulevi ni nooma,hivi mkuu wa mkoa na wilaya ni wajumbe wa kamati za ccm kwenye maeneo yao,wakati huo serikali ya ccm inateua wanajeshi wakawe wakuu wa wilaya na mikoa,ili jeshi litumikie ccm sawasawa. Huyu kijana kama jeshi letu linaheshimu ukweli na uwazi, ni heri limwache. Maana unafiki ni dhambi kubwa sana. Binafsi nawaonea wivu wananchi wa Arusha mjini kwa kupata mbunge mzalendo na jasiri.
 
NAPE mwambie kanali samweli ndomba arudishe kadi ya ccm baada ya kumaliza kazi mliyomtuma kuwa mkuu wa mkoa kisha kurudi tena JWTZ
 
Ahsante sana Mheshimiwa Lema. Umefunga kazi na kulianika vizuri hili Jeshi Magamba ambalo limekubali kutumiwa na chama cha mafisadi ili kutimiza mradi wao wa kuwanyanyasa na kuwatisha viongozi wa CHADEMA huku mafisadi wa magamba wakiendeleza ufisadi wa mabilioni ya pesa za walala hoi kila kukicha.
 
Mkuu Mungi umemchoma mkuu M.L. Kwa mods Paw keshakula ban na ile thread ya bi kiroboto ambaye sijui ndio nani?

Hahaaaaaa Mkuu mi sikumchoma, ila nilisema asingepelekwa selo ningerudia post kama ile afu nisikilizie ipepo. Nakumbuka kipindi kile niliandamwa na BAN mimi pamoja na ww na Crashwise.
 
Last edited by a moderator:
Doulbe standards, kuna sheria na kanuni kibao CCM wanazikiuka makusudi kwa maana ya kwamba kwao ni sahihi, Mfano watumishi wa Uma kuhudhuria na kueleza mipango ya kufanikisha wizi wa wakubwa zao...nk. Kifungu kwa kifungu... tutawakamata... Watu siku hizi wanachimba mistari, hakuna kulala, kugonga meza na kuitikia ndi.......o!

Sorry, nje ya topic: Hakuna kitu sikipendi kama utaratibu huu wa kuhoji wanaoafiki waseme Ndiyo na wasioyo afiki waseme Hapana! Sipati picha namna Spika anavyohesabu sauti hizo.. Katiba Mpya ilione hili.
 
Back
Top Bottom