Lema: Sikuogopa nilipoona mwanajeshi anapiga picha na mimi

Lema: Sikuogopa nilipoona mwanajeshi anapiga picha na mimi

Kama kweli yule aliyepiga picha na kuhudhuria mkutano wa lema ni mwanajeshi.... Basi nadiriki kusema wazi chadema ni chama ambacho hakina jipya kabisa katika ukombozi wa nchii hii ni wanaiga na kuyatekeleza ya ccm... Nasema hivi kwa sababu chadema tunategemea wasiige ujinga au uozo wa ccm bali wenyewe wawe na vitu vipya ambavyo hata sisi wananchi tukiona na kusikia basi kweli tunaweza kusema hiki ndo chama kipya ambacho kitatuletea mambo mapya....
Chadema kila mara wamekuwa wanalalamika kuwa ccm inalifanya jeshi litumikie ccm kutokana na kuwatumia wanajeshi katika kufanya kazi za ccm ..imetolewa mifano mingi kuwa kuna wanajeshi ambao bado wako kazini wanateuliwa kuwa wakuu wa mikoa na wilaya ambao.... Kitendo cha chadema kupitia lema kumchukua na kumruhusu mwanajeshi kuhudhuria mkutano na kupiga nae picha ni wazi kabisa hata chadema nao wanatumia jeshi katika kutekeleza mikakati yao ya kisiasa jambo ambalo nibaya, na alikustahili kufanywa na chadema hata kidogo kama chama ambacho tunahitaji kupata kitu kizuri cha umoja wetu katika kutukomboa....kitendo hiki kinaendeleza fikra kama za ccm kutumia jeshi kufanikisha mambo yao ya kisiasa.... Ni hatari kwani jeshi halipaswa kutimika kama ngao ya kisiasa na kujiongezea umaarufu na kubadilishia watu fikra kuwa hata jeshi nalo linaunga mkono ...ukweli ni kitendo kibaya sana hakipaswa fanywa na chadema kabisa
shime chadema msiige ya ccm ikafika mahali tukaona nanyi ni wale wale kama ccm..
 
Kama kweli yule aliyepiga picha na kuhudhuria mkutano wa lema ni mwanajeshi.... Basi nadiriki kusema wazi chadema ni chama ambacho hakina jipya kabisa katika ukombozi wa nchii hii ni wanaiga na kuyatekeleza ya ccm... Nasema hivi kwa sababu chadema tunategemea wasiige ujinga au uozo wa ccm bali wenyewe wawe na vitu vipya ambavyo hata sisi wananchi tukiona na kusikia basi kweli tunaweza kusema hiki ndo chama kipya ambacho kitatuletea mambo mapya....
Chadema kila mara wamekuwa wanalalamika kuwa ccm inalifanya jeshi litumikie ccm kutokana na kuwatumia wanajeshi katika kufanya kazi za ccm ..imetolewa mifano mingi kuwa kuna wanajeshi ambao bado wako kazini wanateuliwa kuwa wakuu wa mikoa na wilaya ambao.... Kitendo cha chadema kupitia lema kumchukua na kumruhusu mwanajeshi kuhudhuria mkutano na kupiga nae picha ni wazi kabisa hata chadema nao wanatumia jeshi katika kutekeleza mikakati yao ya kisiasa jambo ambalo nibaya, na alikustahili kufanywa na chadema hata kidogo kama chama ambacho tunahitaji kupata kitu kizuri cha umoja wetu katika kutukomboa....kitendo hiki kinaendeleza fikra kama za ccm kutumia jeshi kufanikisha mambo yao ya kisiasa.... Ni hatari kwani jeshi halipaswa kutimika kama ngao ya kisiasa na kujiongezea umaarufu na kubadilishia watu fikra kuwa hata jeshi nalo linaunga mkono ...ukweli ni kitendo kibaya sana hakipaswa fanywa na chadema kabisa
shime chadema msiige ya ccm ikafika mahali tukaona nanyi ni wale wale kama ccm..

Aliyekuambia yule mwanajeshi kaitwa na Chadema ni nani?
 
Lema ndiyo kaandika au kaandikiwa haya maelezo.

Kuna mtu mmoja wa magamba aliwahi kuhudhuria mkutano wa kimataifa, kwenye hotuba yake yalikuwepo maneno haya, "We will continue manufacturing Teachers" sijui nae aliandika mwenyewe au aliandikiwa, sina hakika, Rzi 1 unaweza kumuuliza mshua?
 
Mbona huyu magamba kapiga picha na wanajeshi?
DSC069741-1024x684.jpg
 
Mkuu, kwani vp yanamapungufu au yako sahihi? Binafsi naona ni maelezo makini.

Kaka magamba kazi yao ni kuchafua hali ya hewa. kwani huyu hajui kuwa Jw wanatumikia ccm achilia mbali polisiccm na tbcccm n.k n.k
 
Wewe acha ujinga, Lema maelezo aandaliwe na nani? Unafikiri wewe unavyomuandaliaga babako na wote wanaandaliwa maelezo???? Karagabao:majani7: KENYA kuna wimbo mmoja wa twist unaitwa mrofa mmoja!!!!!!!!!!!!!!!
 
huyo jamaa aliyekuandikia haya MAELEZO ni kichwa sana! asante sana kwa mara nyingine kuleta porojo na propaganda katika mambo ya NATIONAL SECURITY....
 
kumbe huu ni mkutano wa chama cha siasa eti eeeh?

Hawa jamaa ushabiki unawaharibia appeal yoyote ile.

Kwanza huu si mkutano wa kisiasa.

Pili.Nimeshajenga a formidable case hapo juu. Hata kama CCM wanatumia jeshi kisiasa, ukweli kwamba CCM wanatumia jeshi kisiasa hauhalalishi CHADEMA kufanya hivyo hivyo. Kitu kibaya ni kibaya tu kikifanywa na CCM au CHADEMA.

What's next? CCM wakiiba BOT CHADEMA nao watataka kuiba BOT na kusema "Mbona hawa CCM wameiba BOT"?

Ndiyo mageuzi hayo? Ndiyo chama mbadala hicho?

CCM tunawajua, nyie CHADEMA tuonyesheni mmejifunza kutokana na mabaya ya CCM.

Mnavyoyarudia hamtuonyeshi kwamba mnajifunza, for the umpteenth time!
 
JWTZ labda litawasaka wote hawa ili kuwajua ni akina nani nao wafutwe kazi kwa kukiuka taratibu za Jeshi Magamba la kutojihusisha na siasa kwa namna yoyote ile ikiwemo kupiga picha picha na wanasiasa au kuhudhuria vikao vya magamba kuanzia vya ngazi za chini hadi vile juu kabisa.
Mbona huyu magamba kapiga picha na wanajeshi?
DSC069741-1024x684.jpg
 
JWTZ labda litawasaka wote hawa ili kuwajua ni akina nani nao wafutwe kazi kwa kukiuka taratibu za Jeshi Magamba la kutojihusisha na siasa kwa namna yoyote ile ikiwemo kupiga picha picha na wanasiasa au kuhudhuria vikao vya magamba kuanzia vya ngazi za chini hadi vile juu kabisa.

Kabisa Kabisa JWTZ waunde kikosi maalumu cha kuwatambua hao wanajeshi waliopiga picha na gamba!!
 
Back
Top Bottom