Lema: Sikuogopa nilipoona mwanajeshi anapiga picha na mimi

Lema: Sikuogopa nilipoona mwanajeshi anapiga picha na mimi

" Kutaja majina ya wahalifu hakuhitaji itifaki wala muongozo wa spika, bali kunahitaji muongozi wa haki na ukweli" - Godbless Lema stated
Sipati picha vikao vijavyo vya bunge! Na kwa hii meseji ya 'itifaki' nadhani kuna mtu hatalala kwa wiki kadhaa zijazo
 
.. wengi wao (wanajeshi wa vyeo vya juu) kwa wazi kabisa wanatumikia CCM wazi wazi kwa nafasi mbali mbali katika Taifa letu , Kwa mfano Kanali Ndomba alikuwa ni Mkuu wa Mkoa wa Arusha kabla ya kuamishiwa Makao Makuu ya Jeshi na sasa ni Mnadhimu wa JWTZ .

...
Godbless J Lema. (Mp Arusha)

Hoja muhimu sana hii Mh. Lema. Hapo kwenye red; tunaomba Makao Makuu ya Jeshi (Ngome) watolee ufafanuzi suala hilo.

Iko hivi: Kanali Ndomba (wakati huo ikidaiwa ni "mstaafu") alikuwa Mkuu wa Mkoa wa Arusha na kwa wadhifa huo kwa mujibu wa Katiba ya CCM moja kwa moja alikuwa kada wa chama hicho. Hivi karibuni amepandishwa cheo na Amiri Jeshi Mkuu kuwa Mnadhimu wa JWTZ. Hii issue ni nzito, inahitaji ufafanuzi wa kina badala ya bla bla.

Kazi kwako Kanali Mgawe, msemaji wa Jeshi.
 
Swali lako lingependeza zaidi kama ungemuuliza JK anayedanganywa na wasaidizi wake!

usibishane na gamba rits ni ngamba hata ungemwelewesha vipi yeye analilia tshet na huku hospitalini hakuna madawa,
 
Tunashukuru kwa aliyemwandalia haya maelezo lema!
unamjua lema wewe au unabwabwaja tu,
huyo ni sawa ma MARTIN LUTHER KING JUNIOUR,sio sawa na lile jamaa limwigulu na ushamba wake wa kutembea na bendera shingoni huku akiwa na unafiki moyoni.humjui LEMA wewe uliza jahkaya au pinda atakwambia huyo jamaa ni nani
 
Hii ni moja kati ya hotuba au taarifa iliyo na mantiki na yenye busara mno. Imejaa ufafanuzi na ni rahisi kuelewwka kwa mtu mwenye ufahamu mdogo na hata yule mwenye upeo mkubwa. Je Jeshi watazingatia yaliyotabanaishwa?
 
Jana ilikuwa ni sikukuu ya Noel .................
Wengine tulishauri kuwa ni wakati JWTZ sasa kuwa genuine kwenye issue hii na si kudandia kwa kuwa ni CDM,bali kwenda nayo kwa umakini na kumaliza kiungwana na CDM, katika hali ya kitanzania,ikibidi hata kukaa meza moja na kusema inaonekana kijana wetu kapenda kuja kwenu basi tunawapa,kwa kuwa issue nzima kisheria na taratibu majeshi yetu hayapaswai kushrikia siasa,lakini inavyothibitika hivyo kwa ukweli hiko A, B na Che,ila kwa kuwa tuko kwenye mchakato wa mabadiliko ambayo ni halisi ikiwemo na evolution ya mabadiliko ya kizazi cha kitanzania basi hayo mabadiliko mengine ambayo yanajulikana wazi,basi kupitia uzoefu wetu wa kisheria basi tengenezeni proposal kisha zifanyieni kazi kwenye katiba kusudi wote kama watanzania tuvuke ilo dalaja kwa sasa.

Lakini JWTZ wakitaka kufanya ...ubabe issue itakuwa nyingine kabisa kabisa na ishara au dalili ni hoja hizi

Mungu anataka kufungua ukurasa ......................
Ukiona mtu anamuweka Mungu mbelee da juu hayo ni mengine.....................ndio maana wengine tukasema kuna evolution ya kizazi cha Tanzania.

ni jaribu kubwa kwa Serikali ya Kikwete na kama Mbunge ningeshauri fanyeni kama hamjaona jambo hili kwani litafumua chuki kubwa kati ya Askari wadogo na wakubwa ambao kimsingi wengi wao kwa wazi kabisa wanatumikia CCM wazi wazi kwa nafasi mbali mbali katika Taifa letu , Kwa mfano Kanali Ndomba alikuwa ni Mkuu wa Mkoa wa Arusha kabla ya kuamishiwa Makao Makuu ya Jeshi na sasa ni Mnadhimu wa JWTZ .
Zingatia huyu ni mwakilishi wa wananchi na kauri yake ni kauri ya wanajamii...........

kabla halijamchukulia huyu Kijana hatua wafanye utafiti wa kina ni wangapi wanapaswa kufukuzwa kazi na kuondolewa vyeo vya kwa sababu ya kutumikia CCM ambacho pia ni Chama cha Siasa na pia mtusaidie sasa kulinda vyema rasilimali zetu ambazo Usalama wa Taifa na Polisi wameoneka kushindwa ndio maana Mnyama kama Twiga alipita Air Port ya Kilimanjaro bila mtu mmoja wa Usalama na kamera kumuona.
Maumivu ya kichwa uanza taratibu............................

WTZ , tusaidieni japo kukemea na kutoa Tamko kwamba hamtaki Nchini yenu iendele kuibiwa tena , Ziko pesa zetu , Uswisi , Dubai , New Jersey , na sehemu mbali mbali Duniani na Wabunge wenu wanaendelea kufanya ngojera Bungeni ambayo inaitwa " nitaje majina au Nisitaje " eti kutaja majina ya wezi na yenyewe inahitaji Itafaki , hata hivyo namshukuru Mungu kanirudisha Bungeni.Godbless J Lema. (Mp Arusha)
Maumivu ya kichwa yakizidi muone daktari...............hapa lema kamtafuta Daktari wa kwanza ambae ni JWTZ. imekaaje hiyo JWTZ....
 
SIKUOGOPA NILIPOONA MWANAJESHI ANAPIGA PICHA NA MIMI - GODBLESS LEMA.

" Nimechoka na ndugu zangu wamechoka Chadema tusaidieni mabadiliko ya kweli " haya maneno uwezi kuyafuta kwa mkwara na vitisho bali kwa kuboresha maisha ya Watanzania.

Kwa mfano Kanali Ndomba alikuwa ni Mkuu wa Mkoa wa Arusha kabla ya kuamishiwa Makao Makuu ya Jeshi na sasa ni Mnadhimu wa JWTZ .

Jeshi kabla halijamchukulia huyu Kijana hatua wafanye utafiti wa kina ni wangapi wanapaswa kufukuzwa kazi na kuondolewa vyeo vya kwa sababu ya kutumikia CCM ambacho pia ni Chama cha siasa.

Godbless J Lema. (Mp Arusha)


Thanx Lema n Kilewo for this.
Mkuu @Kiranga hapo kwenye RED na BLUE unasemaje??? Maana Juzi na Jana ulikuwa unaowatetea wanajeshi wenye madaraka ndani ya CCM kuwa walikwisha staafu/ulikuwa ni wakati wa chama kimoja.
 
Picha za askari zinazoruhusiwa ni zile za kukabana, kuwe na utumbo wa mtu umezagaa hapo chini ama damu. Za tabasamu haziruhusiwi kabisa jamani.
 
Ujumbe alioutoa Lema ni kwamba ni sawa kwa CHADEMA kufanya makosa iwapo makosa hayo pia yanafanywa na vyama vingine. Naona mashabiki wa CHADEMA mnashangilia hili, sijui kama mmeelewa ina implication gani in the future!

Lema anasema "Hili ni jaribu kubwa kwa Serikali ya Kikwete na kama Mbunge ningeshauri fanyeni kama hamjaona jambo hili..." : hapa anamaanisha kuna makosa yanatakiwa kufumbiwa macho ili kukidhi mahitaji ya kisiasa. Je, huu ndio uongozi mnaoutaka watanzania? Hayo ndio mabadiliko yanayowafanya muandamane barabarani kila siku?

Safari barabarani, akili kichwani...
 
Back
Top Bottom