Late Sedekia kumbe alichukuliwa kimzimu

Late Sedekia kumbe alichukuliwa kimzimu

Kuna vipindi au redia hazafai kusikilizwa,hawa wanafikiri ndio kipindi kitapendwa kumbe ndio itachukiwa mbaya,haipo pale kujenga bali kubomoa,wao wanamsikiliza Je wanaushahidi wa hayo matukio mpaka wakakirusha hewani...
 
Nasikiliza RFA,kuna jamaa wanamuhoji amekiri kabisa,kuna mchungaji alimtoa kimiujiza mwimbaji injili wake,techniq aliyotumia huyu mchungaji ni kusafiri naye na kumtoa huko huko,huyu jamaa amekiri kabisa kwamba sedekia yupo kwa mizimu kimiujiza mpaka sasa,kwa maelezo zaidi sikiliza RFA sasa,Je swali ni mchungaji gani alisafiri na sedekia?
Sedekia alisafiri na Mwl Christopher Mwakasege na ndiye aliyekuwa mwimbaji wake.
 
Mkubwa hii sio siasa,nakumbuka kwamba late sedekia alifariki nje ya nchi akiwa na mchungaji(((Mwakasege source JF members))),nakama wewe ni mfuatiliaji wa kipindi cha sintosahau cha RFA story zake ni za kweli maana wana-investigate kwanza then wakishajidhihirishia ukweli ndio wanakuhoji,na jamaa amesema kabisa mchungaji alimtoa muimbaji wake na alichokifanya ni kutumia mbinu ya kusafiri nae!! Mwakasege vipi tena mbona hvyo?

Kweli kuna watu wana ubongo mdogo hata kwenye kizibo cha soda haujazi. Yaani wewe umeamini huu utapeli ukaona ni kitu cha maana cha kujadili?
 
Mtumishi wa mungu wapi bhana? Huyo ni mfuasi wa Shetani tu, watumishi wa mungu walisha pitaga zamani nazama zao hazipo tena. Ukimuona mtu anajiita mtumishi wa mungu jua anamtumikia Lussifer huyo.

Hata Lucifer hawamtumikii, ni waganga njaa tu.
 
Mkubwa hii sio siasa,nakumbuka kwamba late sedekia alifariki nje ya nchi akiwa na mchungaji(((Mwakasege source JF members))),nakama wewe ni mfuatiliaji wa kipindi cha sintosahau cha RFA story zake ni za kweli maana wana-investigate kwanza then wakishajidhihirishia ukweli ndio wanakuhoji,na jamaa amesema kabisa mchungaji alimtoa muimbaji wake na alichokifanya ni kutumia mbinu ya kusafiri nae!! Mwakasege vipi tena mbona hvyo?

so walichunguza wakamkuta sedekia kuzimu na akathibitisha aliempeleka huko ni mwakasege!!!!!!
 
Nasikiliza RFA,kuna jamaa wanamuhoji amekiri kabisa,kuna mchungaji alimtoa kimiujiza mwimbaji injili wake,techniq aliyotumia huyu mchungaji ni kusafiri naye na kumtoa huko huko,huyu jamaa amekiri kabisa kwamba sedekia yupo kwa mizimu kimiujiza mpaka sasa,kwa maelezo zaidi sikiliza RFA sasa,Je swali ni mchungaji gani alisafiri na sedekia?

Ndugu, hujatuambia huyo aliyekuwa anahojiwa ni nani, inabidi uwe makini ktk kusikiliza, pili kama huyo aliyekuwa anahojiwa ameweza kutoka huko au ameonyeshwa, sasa mbona huyo sedekia hajarudi au Mungu alimuona yeye(huyo anaehojiwa) ana mchango mkubwa labda kuliko sedekia, au ameonyeshwa au kurudishwa ilimaishie kutuhadithua pekee au! Hebu uwe unajijibu kabla ya kuuliza.
 
Angela hakusafiri na Mchungaji wake,kama hauamini mpigie mwenyewe akuambie mie nimewasilisha alivyosema,kama una maswali muulize muhusika namba yake ipo humu.

Halafu bro, Mwakasege ni mwalimu, hapo vipi? Kibiblia na kidunia kuna tofauti kati ya wachungaji na walimu. Mwakasege nae mjua anatambukika na kujitambukisha kama Mwl.
 
Hata Mwakasege? Tunahitaji ushahidi zaidi.
 
Mambo yanatotokea na yatakayotokea siku za mwisho ni ya kuogofya, tumdhaniaye siye kumbe ndiye. Tuwe makini na hawa wahubiri na wachungaji wetu lukuki maana siye kila atajaye Yesu Yesu anamcha Mungu, wengine wako kibiashara na watatupoteza
 
Nasikiliza RFA,kuna jamaa wanamuhoji amekiri kabisa,kuna mchungaji alimtoa kimiujiza mwimbaji injili wake,techniq aliyotumia huyu mchungaji ni kusafiri naye na kumtoa huko huko,huyu jamaa amekiri kabisa kwamba sedekia yupo kwa mizimu kimiujiza mpaka sasa,kwa maelezo zaidi sikiliza RFA sasa,Je swali ni mchungaji gani alisafiri na sedekia?
Story zako hazina tofauti na zile za Erick Shigongo.
 
Mkubwa hii sio siasa,nakumbuka kwamba late sedekia alifariki nje ya nchi akiwa na mchungaji(((Mwakasege source JF members))),nakama wewe ni mfuatiliaji wa kipindi cha sintosahau cha RFA story zake ni za kweli maana wana-investigate kwanza then wakishajidhihirishia ukweli ndio wanakuhoji,na jamaa amesema kabisa mchungaji alimtoa muimbaji wake na alichokifanya ni kutumia mbinu ya kusafiri nae!! Mwakasege vipi tena mbona hvyo?

Mwakasege sio mchungaji Bali ni Mwalim Hana kanisa anafanya mikutano ya injili tu huyo mtu anataka kumchafua tu,alikua wapi kuja kusema hayo toka zaman anakuja sema leo
 
Kwani hamjui kwamba Mwakasege anatumia nguvu za giza katika mahubiri yake yeye na mkewe??
 
Mh! Preacher man dont tell, heaven is........ I know you dont know whats life is really worth!

Get up, stand up, stand up for your rights......

You can fool some people sometimes, but you can't fool all the people, all the times....

Now you see the lights, get up for your rights.....
 
acha uongo wewe unafaidika na nini? hata mie nimemfuatilia from last week,mbona husemi kuwa na Mwimbaji mwingine mkubwa naye kajiunga mbona humtaji jina kama ulivyowataja hawa wengine.ACHA UPOTOSHAJI!!!!!!!!

Afadhali mtuelezee vizur nyie mliomsikiliZa mana watu wanaropoka tu kumbeee hajamtaja jina
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom