Late Sedekia kumbe alichukuliwa kimzimu

Late Sedekia kumbe alichukuliwa kimzimu

sio siasa tuu nadhani ifike mahali watanzania tubadili utaratibu wetu tumezoea kikija kitu tunakiongea tunakijadili halafu kinapita kama upepo yaani hakina mwisho wala muafaka! Haya juzi juzi katokea mtu anadai yeye alizamisha meli leo huyu nae anadai sijui alikuwa kuzimu. Tuamkeni jamani tunaweza tukawa hatuna macho ya kiroho ila hata maarifa ya kawaida? Tunaangamia kwa kukosa maarifa! Tuwafuatilie hawa watu mpaka mwisho tujue nini chanzo cha haya yote na nyuma ya pazia kuna nini.

Kweli kabisa jamaa anavyoelezea yani ana uhakika kwa anachokisema,ebu tufatilie hadi mwisho wake,jamaa katoa hadi namba ya cm sema sijaikariri.
 
Huyo aliyekuwa akiongea hayo kayajuaje?

Aisee mndewa huyo jamaa na yeye alikua ni mmoja wa watoa watu kwenda kuzimu,kaua familia yao yote kambakiza m1 tu,kaua baba yake,mama yake na wadogo zake lengo ni kuusaka utajiri,katika story yake ndio akasema hata mchungaji flani alishawahi kumtoa muimbaji injili wake na mpaka sasa huyo muimbaji yupo kuzimu,mmenye ukipata mda wiki ijayo fuatilia RFA 98.9 FM saa 10:00am-11:00am au online bado anaendeleza story yake!
 
Wewe acha kupotosha,kasema ni mchungaji mkubwa,ndiyo,kasema kachukuliwa,ndiyo. Lakini hakusema kuwa alisafiri naye na kumtoa wala hakusema mwimbaji wake,na wala hakumtaja Sedekia.

Kusoma haujui je picha hauoni? Mie namfatilia jamaa tangia wiki iliyopita!! Kasema alisafiri nae mwakasege ni mchungaji mdogo? Sedekia alikua muimbaji mdogo? We ndio unapotosha!
 
Aisee mndewa huyo jamaa na yeye alikua ni mmoja wa watoa watu kwenda kuzimu,kaua familia yao yote kambakiza m1 tu,kaua baba yake,mama yake na wadogo zake lengo ni kuusaka utajiri,katika story yake ndio akasema hata mchungaji flani alishawahi kumtoa muimbaji injili wake na mpaka sasa huyo muimbaji yupo kuzimu,mmenye ukipata mda wiki ijayo fuatilia RFA 98.9 FM saa 10:00am-11:00am au online bado anaendeleza story yake!

Kwa hiyo hakuna mahali mtu huyo amemtaja Sedekia. Sasa wewe hii umeitoa wapi? Kwa nini huyo mwimbaji wa Injili ambaye hakutajwa jina asiwe Angela Chibolonza na awe Sedekia?

Tiba
 
Kusoma haujui je picha hauoni? Mie namfatilia jamaa tangia wiki iliyopita!! Kasema alisafiri nae mwakasege ni mchungaji mdogo? Sedekia alikua muimbaji mdogo? We ndio unapotosha!

acha uongo wewe unafaidika na nini? hata mie nimemfuatilia from last week,mbona husemi kuwa na Mwimbaji mwingine mkubwa naye kajiunga mbona humtaji jina kama ulivyowataja hawa wengine.ACHA UPOTOSHAJI!!!!!!!!
 
Kwa hiyo hakuna mahali mtu huyo amemtaja Sedekia. Sasa wewe hii umeitoa wapi? Kwa nini huyo mwimbaji wa Injili ambaye hakutajwa jina asiwe Angela Chibolonza na awe Sedekia?

Tiba

Aisee huyu K.Kong sijui kwa nini ameamua kufanya hivi,mbona sasa viongozi wanasiasa,matajiri wakubwa hawataji wakati nao huyo msimalizi kamention uwepo wao,kakazana tu,tena mbaya zaidi eti anasema alitumia technique ya kusafiri nae akamtoa hukohuko hayo kajitungia mwenyewe.
 
Kuwa wachungaji wawili nimekuwa nina wasikiliza sana na kuamini wanamuhubiri Mungu wa kweli....nao ni The late Mzee Moses Kulola na Mchungaji Mwakasege...
Ukisikiliza mafundisho yao utaona hakuna ujanja ujanja...
 
Haya bwana, atuelekeze namna ya kumrudisha tena kama amemuona alipo. Lakini Mwakasege sio Mchungaji. Longolongo za watu hizo na yaonyesha wapinga Kristo wamejaa mitaani.
 
Aisee huyu K.Kong sijui kwa nini ameamua kufanya hivi,mbona sasa viongozi wanasiasa,matajiri wakubwa hawataji wakati nao huyo msimalizi kamention uwepo wao,kakazana tu,tena mbaya zaidi eti anasema alitumia technique ya kusafiri nae akamtoa hukohuko hayo kajitungia mwenyewe.

Haukusikia vizuri kataja alisafiri naye,kama hauamini mpigie umuulize namba yake si ipo? Mbona umenishupalia mimi? Mpigie mwenyewe u-confirm kama hauamini.
 
Aisee mndewa huyo jamaa na yeye alikua ni mmoja wa watoa watu kwenda kuzimu,kaua familia yao yote kambakiza m1 tu,kaua baba yake,mama yake na wadogo zake lengo ni kuusaka utajiri,katika story yake ndio akasema hata mchungaji flani alishawahi kumtoa muimbaji injili wake na mpaka sasa huyo muimbaji yupo kuzimu,mmenye ukipata mda wiki ijayo fuatilia RFA 98.9 FM saa 10:00am-11:00am au online bado anaendeleza story yake!

Haya nitafuatilia mmenye...

Ila kuwa makini na hawa watu wenye stori kama za babu wa Loliondo...

Kwa namna ile ile Mungu awatumiavyo watu wake ndivyo hivyo hivyo shetani hutumia watu wake pia...
 
Kwa hiyo hakuna mahali mtu huyo amemtaja Sedekia. Sasa wewe hii umeitoa wapi? Kwa nini huyo mwimbaji wa Injili ambaye hakutajwa jina asiwe Angela Chibolonza na awe Sedekia?

Tiba

Angela hakusafiri na Mchungaji wake,kama hauamini mpigie mwenyewe akuambie mie nimewasilisha alivyosema,kama una maswali muulize muhusika namba yake ipo humu.
 
Haya nitafuatilia mmenye...

Ila kuwa makini na hawa watu wenye stori kama za babu wa Loliondo...

Kwa namna ile ile Mungu awatumiavyo watu wake ndivyo hivyo hivyo shetani hutumia watu wake pia...

Yap ni kweli ila katika story za kipindi hiki cha rfa kama story ya kutunga huwa hawamuhoji muhusika kwanza huwa wanafatilia kwanza wakishajidhiirisha kama anachosema ni ukweli ndio wanampa airtime!
 
Wadau ambao hawaamini kuhusu story ya mwakasege na sedekia mpigieni jamaa awaeleze mwenyewe.

sorry mkuu!! hivi huyo sedekia ni nani?

walikuwa na uhusiano gani na mwakasege?

that means mwakasege nae anatumia nguvu za kichawi!! si ndiyo?
 
Yap ni kweli ila katika story za kipindi hiki cha rfa kama story ya kutunga huwa hawamuhoji muhusika kwanza huwa wanafatilia kwanza wakishajidhiirisha kama anachosema ni ukweli ndio wanampa airtime!

Hahah!!!

Sasa mmenye ina maana na hao jamaa wa RFA wataenda kuzimu kufuatilia kama kweli huyo muimbaji yupo huko?

Au labda niambie mbinu mujarabu wanaoitumia kujiridhisha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom