Late Sedekia kumbe alichukuliwa kimzimu

Late Sedekia kumbe alichukuliwa kimzimu

Mtumishi wa mungu wapi bhana? Huyo ni mfuasi wa Shetani tu, watumishi wa mungu walisha pitaga zamani nazama zao hazipo tena. Ukimuona mtu anajiita mtumishi wa mungu jua anamtumikia Lussifer huyo.

Haya maneno yanaweza yakaku cost one day..
 
Kwanza MWAKASEGE sio Mchungaji ni mwalimu. Acheni kuchafulia wa2 majina. Mmemaliza wachungaji wenu feki sasa mmehamia kwa Mwakasege.. Kwani huyo Sedekia hakuwa na cku yake ya kufa? Au hatakiwi kufa? Mwambieni Ngwajima amfufue basi
 
Mpaka huku kuna mapepo?we si binadam uliye leta uzi huu ka ni binadam we ni mshirikina ndugu yako ni wachawi jamaa zako ni mapepo.koma imani hizo sisi hatuna.
 
Sidhani kwamba yupo kibiashara kwasababu jamaa anaelezea jinsi alivyopitia katika kutafuta utajiri kwa njia za mizimu na amesema kabisa baadhi ya wachungaji na wafanyabiashara wakubwa wamo ila mtangazaji akamsisitiza asiwataje,kwa uhakika zaidi unaweza ukapiga RFA na kuchukua namba yake na kumuhoji personally.

Craaaaaaaaap. Kama wamemkataza asitaje majina ya watu kwanini amtaje Sedekia?What was the motive?
 
Nasikiliza RFA,kuna jamaa wanamuhoji amekiri kabisa,kuna mchungaji alimtoa kimiujiza mwimbaji injili wake,techniq aliyotumia huyu mchungaji ni kusafiri naye na kumtoa huko huko,huyu jamaa amekiri kabisa kwamba sedekia yupo kwa mizimu kimiujiza mpaka sasa,kwa maelezo zaidi sikiliza RFA sasa,Je swali ni mchungaji gani alisafiri na sedekia?

hebu acha kupotosha watu kwa kumuwekea msemaji wa RFA maneno. Yeye hajasema kuwa huyo muimbaji ni Sedekia so wewe ume-concludije kuwa ni Sedekia?

shame on u
 
Usiamini kila unachoambiwa. Pima na ukifanyie utafiti ili uone kama ni kweli. Ila sidhani kama ni kweli. Huyo aliyesafiri na sedekia na alikuwa anamtumia angekuwa ameshaanguka kama hizo taarifa ni za ukweli. Huyo mbona ni mtumishi wa Mungu!!!
Nasikiliza RFA,kuna jamaa wanamuhoji amekiri kabisa,kuna mchungaji alimtoa kimiujiza mwimbaji injili wake,techniq aliyotumia huyu mchungaji ni kusafiri naye na kumtoa huko huko,huyu jamaa amekiri kabisa kwamba sedekia yupo kwa mizimu kimiujiza mpaka sasa,kwa maelezo zaidi sikiliza RFA sasa,Je swali ni mchungaji gani alisafiri na sedekia?
 
Mimi ni miongoni mwa watu wa mwisho kuagana na marehemu sedekia kabla hajaenda Israel. Nafahamu kwamba tangu mwanzo alikuwa anasumbuliwa na kisukari. na si yeye tu bali kwenye familia yao kuna hiyo shida. madaktari wanajua kuna kisukari cha kurithi. Mwalimu mwakasege hafundishi magumashi kama hawa manabii na mitume wanaoshindana kununua hammer! trust me huyo anayeshuhudia mlete hapa na tutambana atuambie ametumwa na nani! kifo cha sedekia it was 100% from kisukari na malaria. Madaktari walikuwa wanatibu kisukari wakati complication ya malaria ilipojitokeza ghafla. Watanzania wengi hatuna tabia ya kucheki afya na hasa malaria na BP. Wivu wa kijinga hauwezi kuua huduma muhimi ya Mungu kwa kutumia Mwalimu Mwakasege.

Nakubaliana na wewe ila magonjwa mengi ya kuridhi kwenye familia huwa ni ya mfumo wa laana na kama wewe ni mkristo yavunje kwa damu ya YESU na unene uzao wako usipate.Tunatakiwa hasa akina mama tunapokuwa wajawazito kusali sana kuhusu kiumbe kilicho tumboni mwako kisipate haya magonjwa ya kuridhi.Kingine ni kuwa shetani huwa anayatumia sana na watu wengi wanabaki wakikiri kuwa "huu ni ugonjwa wangu"kwa midomo yao hivyo ugonjwa kweli ujiumba na kuwa wakwako tuwe na tabia ya kukataa kwenye nafsi zetu kwa maombi.Ni ushauri tu
 
sidhani kama ni kweli ni rahisi kutunga kuliko kujua ukweli, hadithi za namna hii ni kiwango cha hali ya juu cha udhalilishaji wa fani ya uandishi wa habari, wahusika wanahitaji kufanya utafiti wa haraka kuhusiana na ukweli wa mleta hadithi kabla ya kuirusha hewani, otherwise itakua ni upotoshaji na kuleta mvurugano katika jamii, sitaona ajabu kwa wahusika kuishitaki redio kwa kutoa tuhuma ambazo si za kweli, wamiliki waajiri wafanyakazi wanaozingatia weledi katika kazi zao, otherwise wataingizwa katika hasara na migongano isiyo ya lazima
 
Ben(Aliyeishi kuzimu) awaumbua manabii wa uongo,utawatambuaje? Sikiliza RFA.
 
Nyoooooo uongo mtupu yani nikimkamata huyo mshenzi mwongo mkubwa atanitambua.
 
Ben(Aliyeishi kuzimu) awaumbua manabii wa uongo,utawatambuaje? Sikiliza RFA.

na leo nimesikiliza tena,sasa ndio nimejihakikishia kuwa huyu ni mzushi tena wa hali ya juu,maana haiwezekani ukatoa siri za hao watu ukaishi kama hauko nao au uko dhidi/kinyume yao.
 
Anaitwa mchungaji Antony lusekelo mzee wa upako nikama a.k.a Yake tu,na kuna tofauti kubwa sana Kati ya mwalimu na mchungaji,Mwakasege ni mrutheran Hana kanisa lake Bali anasali Kama muumini wa kawaida tu.] [VIZURI SANA.]
 
Mmmh....huyo mchungaji atakuwa ni nani haswa?..uelewa wangu..Mwakasege sio mchungaji..ni mwalimu!..hata jumapili huwa anahudhuria ibadani kama waumini wengine tu...sema,ushauri wangu,watu wasimamie imani zao na kumcha mungu katika kweli na haki,hayo mengine hayatuhusu...VITA HIVI NI VYA MAMLAKA,SI VYA DAMU NA NYAMA!!
 
Ni nani anajuwa kuhusu wale watoto wake na mkewe (Fanuel Sedekia) wanaendeleaje;
Kila mara namkumbuka sana huyu mtumishi wa MUNGU.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom