Tutor B
JF-Expert Member
- Jun 11, 2011
- 9,025
- 6,618
si alishaolewa huyo jamani auNi nani anajuwa kuhusu wale watoto wake na mkewe (Fanuel Sedekia) wanaendeleaje;
Kila mara namkumbuka sana huyu mtumishi wa MUNGU.
si alishaolewa huyo jamani auNi nani anajuwa kuhusu wale watoto wake na mkewe (Fanuel Sedekia) wanaendeleaje;
Kila mara namkumbuka sana huyu mtumishi wa MUNGU.
Pengine watu wa arusha wanafahamu vizuri, ngoja waje.si alishaolewa huyo jamani au
MIMI SIKO ARUSHA ILA NIKO KARIBU SANA NA WATUMISHI WA MUNGU NA HASA WAIMBAJI ... SO NINACHOKIANDIKA HAPA NDO CHENYEWE. .... ALISHAOLEWA KITAMBOPengine watu wa arusha wanafahamu vizuri, ngoja waje.