Late Sedekia kumbe alichukuliwa kimzimu

Late Sedekia kumbe alichukuliwa kimzimu

King Kong III

Platinum Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
64,104
Reaction score
98,437
Nasikiliza RFA,kuna jamaa wanamuhoji amekiri kabisa,kuna mchungaji alimtoa kimiujiza mwimbaji injili wake,techniq aliyotumia huyu mchungaji ni kusafiri naye na kumtoa huko huko,huyu jamaa amekiri kabisa kwamba sedekia yupo kwa mizimu kimiujiza mpaka sasa,kwa maelezo zaidi sikiliza RFA sasa,Je swali ni mchungaji gani alisafiri na sedekia?
 
Nasikiliza RFA,kuna jamaa wanamuhoji amekiri kabisa,kuna mchungaji alimtoa kimiujiza mwimbaji injili wake,techniq aliyotumia huyu mchungaji ni kusafiri naye na kumtoa huko huko,huyu jamaa amekiri kabisa kwamba sedekia yupo kwa mizimu kimiujiza mpaka sasa,kwa maelezo zaidi sikiliza RFA sasa,Je swali ni mchungaji gani alisafiri na sedekia?

Aliyesafiri na sedekia sio mwalimu Mwakasege kweli?
 
Nasikiliza RFA,kuna jamaa wanamuhoji amekiri kabisa,kuna mchungaji alimtoa kimiujiza mwimbaji injili wake,techniq aliyotumia huyu mchungaji ni kusafiri naye na kumtoa huko huko,huyu jamaa amekiri kabisa kwamba sedekia yupo kwa mizimu kimiujiza mpaka sasa,kwa maelezo zaidi sikiliza RFA sasa,Je swali ni mchungaji gani alisafiri na sedekia?
Acha kuleta siasa kwenye mambo ya imani.
 
Acha kuleta siasa kwenye mambo ya imani.

sio siasa tuu nadhani ifike mahali watanzania tubadili utaratibu wetu tumezoea kikija kitu tunakiongea tunakijadili halafu kinapita kama upepo yaani hakina mwisho wala muafaka! Haya juzi juzi katokea mtu anadai yeye alizamisha meli leo huyu nae anadai sijui alikuwa kuzimu. Tuamkeni jamani tunaweza tukawa hatuna macho ya kiroho ila hata maarifa ya kawaida? Tunaangamia kwa kukosa maarifa! Tuwafuatilie hawa watu mpaka mwisho tujue nini chanzo cha haya yote na nyuma ya pazia kuna nini.
 
Acha kuleta siasa kwenye mambo ya imani.

Mkubwa hii sio siasa,nakumbuka kwamba late sedekia alifariki nje ya nchi akiwa na mchungaji(((Mwakasege source JF members))),nakama wewe ni mfuatiliaji wa kipindi cha sintosahau cha RFA story zake ni za kweli maana wana-investigate kwanza then wakishajidhihirishia ukweli ndio wanakuhoji,na jamaa amesema kabisa mchungaji alimtoa muimbaji wake na alichokifanya ni kutumia mbinu ya kusafiri nae!! Mwakasege vipi tena mbona hvyo?
 
Mkubwa hii sio siasa,nakumbuka kwamba late sedekia alifariki nje ya nchi akiwa na mchungaji(((Mwakasege source JF members))),nakama wewe ni mfuatiliaji wa kipindi cha sintosahau cha RFA story zake ni za kweli maana wana-investigate kwanza then wakishajidhihirishia ukweli ndio wanakuhoji,na jamaa amesema kabisa mchungaji alimtoa muimbaji wake na alichokifanya ni kutumia mbinu ya kusafiri nae!! Mwakasegevipi tena mbona hvyo?

Hata yeye!!!!
 
Swali la kujiuliza ni kwamba , kitu gani kitatufanya tuamini kwamba yuko huko? Je kama huyo aliyekuwa anahojiwa yuko kibiashara zaidi? Labda ni promo ya mtumishi fulani. ...

Sidhani kwamba yupo kibiashara kwasababu jamaa anaelezea jinsi alivyopitia katika kutafuta utajiri kwa njia za mizimu na amesema kabisa baadhi ya wachungaji na wafanyabiashara wakubwa wamo ila mtangazaji akamsisitiza asiwataje,kwa uhakika zaidi unaweza ukapiga RFA na kuchukua namba yake na kumuhoji personally.
 
Nasikiliza RFA,kuna jamaa wanamuhoji amekiri kabisa,kuna mchungaji alimtoa kimiujiza mwimbaji injili wake,techniq aliyotumia huyu mchungaji ni kusafiri naye na kumtoa huko huko,huyu jamaa amekiri kabisa kwamba sedekia yupo kwa mizimu kimiujiza mpaka sasa,kwa maelezo zaidi sikiliza RFA sasa,Je swali ni mchungaji gani alisafiri na sedekia?

Wewe acha kupotosha,kasema ni mchungaji mkubwa,ndiyo,kasema kachukuliwa,ndiyo. Lakini hakusema kuwa alisafiri naye na kumtoa wala hakusema mwimbaji wake,na wala hakumtaja Sedekia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom