Kwanini wahandisi hatupewi kipaumbele na wanawake?

Kwanini wahandisi hatupewi kipaumbele na wanawake?

Nimeona mara nyingi wanawake wakiwashobokea Waalimu, Madaktari, Wanasheria na baadhi ya watu wa career fulani fulani cha ajabu nimeona ma Engineer hatupewi priority wala kushobokewa na wanawake sasa swali linakuja hapa; kwanini nyinyi wanawake hamtushobokei sisi ma Engineer au kutupa kipaombele sawa na hao wengine?

We engineer wa wapi? Wakati wa yale maisha ya FOE watu walikuwa wanakuja Kulwa kwa bwashee ile wapate ndoa na ma engineers
 
We engineer wa wapi? Wakati wa yale maisha ya FOE watu walikuwa wanakuja Kulwa kwa bwashee ile wapate ndoa na ma engineers
Faculty of Engineering (FoE) Haipo mimi nilimaliza panaitwa CoET nafikri mpaka sasa ni CoEt
 
Si mlikuwa mnavyo tuonewa binadamu wenzenu kwa kutuzidi marks darasani mnajitapa hamuwezi soma longolongo ,sasa mademu wanataka longolongo leta hela sio ma-calculas
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Back
Top Bottom