Proved
JF-Expert Member
- Sep 10, 2018
- 37,273
- 50,095
Wakuu msifike huko....Last time nilikutukania Mama yako kama sikosei, sitaki kurudia hili.
Wakuu msifike huko....Last time nilikutukania Mama yako kama sikosei, sitaki kurudia hili.
🤣🤣🤣🤣 kaka nimekuelewa sitamjibu tena, nilikua namchangamsha akili kijana wangu huwa ana dharau sana wengine.Msifike huko bhana wakuu.....
Wewe umejaza acts tupo unasema unajua issue za labour? Unajua Kuna kazi ya labour officer( afisa kazi)? Unayajua majukumu yake? Acha acts ni 1% ya labour issuesView attachment 2537383
Hayo maswala ya labour relations kwangu ni kama maji, hivyo vitu nimesomea na navijua na navifanyia kazi kila iitwayo leo.
vile vile narudia tena humu tuache kudharau watu humjui mtu unakurupuka kuleta ujuaji.
Hizo ni baahi ya tools tu.. Kuna Guidelines zingine zipo kwenye makablasha.
Jitahidi kuwa humble bro.
Sawa nimekubali sijui.Wewe umejaza acts tupo unasema unajua issue za labour? Unajua Kuna kazi ya labour officer( afisa kazi)? Unayajua majukumu yake? Acha acts ni 1% ya labour issues
Watanzania tunachukiana sanaa, sijui kwann?Walipewa verbal warning nadhani sikushuhudia lakini manager alinipa heshima sana nilivyoanza kazi
Ukiona hivyo kakubali nimeshinda Kwa hoja!Wakuu msifike huko....
1%🤣Wewe umejaza acts tupo unasema unajua issue za labour? Unajua Kuna kazi ya labour officer( afisa kazi)? Unayajua majukumu yake? Acha acts ni 1% ya labour issues
Unajua Ila ni kidogo sana, intellectual kazi yake ni kujifunza zaidi. Endelea kusoma kuhusu labour issues .Sawa nimekubali sijui.
Sijui.
hawasomi vipi? kuwa recruited maana yake una vigezo.Ukifatilia vzr tangia PSRS wachukue hii ishu ya Ajira. WAAJIRI wamelalamika sana kuhusu kupelekewa vilaza.
Unajua ni kwanini?
Ktk hii michakato kuna siasa.
Fatilia watu humu wale wale competent hawapati kazi, ukitaka upite sahili za PSRS jifanye Hujui kitu. Ukiweka ujuaji tu umeisha.
Mbili PSRS hawasomi CV kbs ktk usahili yaaan hawaangalii una CV nzito kias gani. Ushawah ona wapi recruitment inafanyika bila kuzingatia Uzito (QUALIFICATION) zilizopo ktk Cv?
Kuna Madudu sana huko
Diploma ya Nini mimiNa sikujib coz sitaki ku prove mm ni failure kama ww, rudi katafute ata diplo ya sheria.
Diploma ya Nini mimiNa sikujib coz sitaki ku prove mm ni failure kama ww, rudi katafute ata diplo ya sheria.
huyo dogo kavimbiwa maharage.Kaka nakutolea mfano katika interview ya TRA kuanzia written mpaka oral staff wa TRA walikuwepo kusimamia. Katika pannel ya oral watu wa utumishi walikuwa na kazi ya kufuata watu kwenda kwenye hall la interview na mmoja aliyekuwepo ndani alikuwa kama katibu, the rest walikuwa ni staff wa TRA. (Na hii huwaga ipo hivi kwenye kada zote) sasa unasemaje wanapelekwa watu vilaza ikiwa waliohusika kwenye interview ni hao hao?
sio kutaja tu,uweke na evidence toka kwa watu hao.Nilikuw nanuwezo wa kutaja taasis yoyote ile.. Na ikaw evidence kwenu (Tomaso) siwez taja ni taasisi gani exactly inayolalamika.
Endelea na hiyo mentality ya utomaso.
Mungu akakutete mkuu, naamini pia ulianisha taarifa zako vizuri pale zilipohitajika. Na vithibitisho unavyo kutoka kwa daktari, watakuzingatia tuu.Poa poa Mwifa,jamani mimi tokea udogoni mpaka namaliza bachelor ,sisikii vizuri na Nina tatizo la miguu.
Mpaka nimefika oral kweli ,nimepambana haswa Siyo kitoto.
Ni maombi yangu watanifuta machozi ya muda mrefu.
ukiwa unajiita msomi lazima uweze kujitofautisha na mtu asieenda shule.Lecturer ni anaye fundisha so hapo naandika kwa lugha ya kitaa mtu ambay ana akili timamu ataelewa namanisha nn wa kizaz cha sasa ila kama cha zamani lazima usielewe kama ww[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji23] na hii yote inasababishwa na stress za kusubiria mikeka. Psrs wataua watu kwa kuchelewesha mikeka ya placementHumu ndani sasa kuna siku masumbwi yatarushwa humu hahah!
Inategemea ndugu yangu mm na elimu yangu, ila nipo nao kitaa wanangu, najichanganya nao, naongea nao lugha moja napo kuwa nao na piga nao dealz pamoja inapo bidi, ila nikiwa na wa somi pia naangali namna nzuri ya kuish nao ila siwezi jitofautisha nao kaka ndo maisha yangu yapo ivo, mm nachange kulingana n mazingira nikiwa officn bac usitegemee kuon lugha yoyote ya kitaa kutoka kwangu, ila ukinikuta mtaani na wanangu najichanganya nao.ukiwa unajiita msomi lazima uweze kujitofautisha na mtu asieenda shule.