HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Tumeweka malumbano ya hoja!!

Ngoja tujitulize kwani keka letu la database , keka letu la November , Ukija status ndo hatuelewi kabisa
Kwa status kuna nn mkuu??
Mbona kama bado ipo vilevile au kuna walobadilishiwa?
 
Mm nmelog in kwenye ajira portal...ila nikiingia pale kwenye My Applications ndo inagoma!!
 
Leo mnashushiana vitu vizito jobless humu, mmerithi mikoba ya Kyagata na Yakunle ,safi sana [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38],tupunguze stress
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Bado nipo mkuu humu,ukiona nimepotea ni masaa kadhaa tu kwa sababu ya majukumu ya kazi na familia.
Kwema mkuu ? ,Kimya sana au loans board wamekumeza na majukumu ?
Meck pro naye katususa ,mwifa yupo , malegend wa huu uzi msitukimbie bana ,muwe mnakuja mara kadhaa kutuliza stress
na wenge za ma jobless humu 😆😆😆😆😆😆🙈🙈🙈
 
My Application kuna nini leo,,


Naona kuna kitu kinaendelea hata kwenye app kuna shida pia
 
Sijawahi kuapply post za tutorial assistant,hua zinakuaje kwa anaejua.
Written yake ni kama post zingine au? Na oral yake ipoje?
Written huwa mkiwa wengi tu, ila mkiwa wachache moja kwa moja kwenye practical ambayo inaunganishwa na Oral, yaani unaambiwa uandae somo katika topic yoyote ambayo upo vyema na uipresent kupitia powerpoint slides kisha utashuka madini yako hapo, baada ndio unafanya Oral.

huo ni mfano wa Arts, sijajua kwa wale wa sciences inaweza kuwa na practical ya zaidi ya hapo mfano kutengeneza mfumo, software n.k waliowahi fanya watatupa madini zaidi inakuaje
 
Kwema mkuu ? ,Kimya sana au loans board wamekumeza na majukumu ?
Meck pro naye katususa ,mwifa yupo , malegend wa huu uzi msitukimbie bana ,muwe mnakuja mara kadhaa kutuliza stress
na wenge za ma jobless humu 😆😆😆😆😆😆🙈🙈🙈
Me nipo mkuu
 
Naona mmehama kwenye mada,

Tunachopigania sio taasisi kuajiri wala nn ila hivi ni kweli kabisa sisi wasomi na digrii kikawaida kusema mchakato wa ajira umekuwa mrefu kiasi kuwa mtu anaomba kazi mpaka anasahau,anaitwa interview usiku wa manane then akimaliza asijue hatma yake ni ipi.anyetetea kusema ni michakato akasome muongozo wao...ukiona ajitmra imetangazwa basi kibali kipo tyr na fungu lake lipo tyr(kwa mujibu wa muongozo)ndio maana serikali kupitia bunge waziri wa fedha lazima aseme mwaka huu tumekusudia kuajiri watu kadhaa na kiasi flan cha pesa kitatumika kwenye ajira hizo mpya na wabunge wanaridhia bajeti inapita,then itokee watu wakae mwaka mzima tuseme et ni mchakato kwamba pesa ilipitishwa hewa au.
Jana nilisema ukiona kiongozi wa juu nae kalalamika badala ya kusolve tatizo basi ujue kuna shida sehemu.kauli nyingine ni za kupeana moyo tu ila uhalisia wanasiasa wanatuzingua sana hasa kwenye mambo ya msingi.

Ishu sio taasisi siajiri zenyewe inshu ni nini utumishi wanaficha kuhusu hizi saili??kwa nn uwazi usiwepo tu mapema kama mtu kakosa au amepata??na ikiwa utumishi hamna shida why mkuu aliwasema tena kwa malalamiko??ikiwa hamna shida kwao why wakubali kila siku kubeba lawama kwa kauli za wakubwa wao ikiwepo hii ya juzi ya mheshimiwa mhagama?
inawezekana viongozi wanatuchora nini? wanatufanyia kama ile kitu 'tema mate tumchape' 😀😀😀
 
Back
Top Bottom