Blender
JF-Expert Member
- Mar 5, 2022
- 6,839
- 10,954
Umekula??Kweli unemployment ishakua pandemic crisis katika hili taifa.
Anyways!! Upate kazi na wewe uajiriwe ili upunguze makasiriko.
Sent using Jamii Forums mobile app
Umekula??Kweli unemployment ishakua pandemic crisis katika hili taifa.
Anyways!! Upate kazi na wewe uajiriwe ili upunguze makasiriko.
Sent using Jamii Forums mobile app
HiZo ni za ndaaaaanii kabisa Yan 😂Kila nikiwaza tunachosubiria kwa hamu kitatoka mwezi June naishiwa nguvu[emoji2960][emoji2960]
Mbaya zaidi usiwemo sas
- hizo Sheria zishakuwa revised, Law of contract ishakua revised umeweka revised edition ya 2002 hiyo ukiitumia Mahakamani ni kasoro,Umesoma hizo ni edition za mwaka gani? Au unakurupuka tu.
Nimekaa darasani nimesoma sheria, na nimesoma HR nje ndani naijua.
Last time nilikutukania Mama yako kama sikosei, sitaki kurudia hili.- hizo Sheria zishakuwa revised, Law of contract ishakua revised umeweka revised edition ya 2002 hiyo ukiitumia Mahakamani ni kasoro,
-Umesoma Sheria? Umewahi kuwakilisha mtu Mahakama Gani hapa Tanzania?
-
- Mimi nasema wewe Sheria hujui, unajua tu majina ya Sheria làkini hujui jinsi ya kutumia hizo Sheria.
- au nianze kukuuliza maswali ya Sheria Ili uonekane hujui Sheria
- haya ndio majibu ya maswali yangu?Last time nilikutukania Mama yako kama sikosei, sitaki kurudia hili.
Endelea.- haya ndio majibu ya maswali yangu?
Wakati mwingine unatulia sio lazima uendelee ku prove ww ni kilaza🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣- hizo Sheria zishakuwa revised, Law of contract ishakua revised umeweka revised edition ya 2002 hiyo ukiitumia Mahakamani ni kasoro,
-Umesoma Sheria? Umewahi kuwakilisha mtu Mahakama Gani hapa Tanzania?
-
- Mimi nasema wewe Sheria hujui, unajua tu majina ya Sheria làkini hujui jinsi ya kutumia hizo Sheria.
- au nianze kukuuliza maswali ya Sheria Ili uonekane hujui Sheria
Kama Mimi ni kilaza jibu hayo maswali yangu niliyomuuliza mwenzio ambaye kayakimbia hayo maswali.Wakati mwingine unatulia sio lazima uendelee ku prove ww ni kilaza🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
🤣🤣🤣🤣🤣 ww ni kiongozi wa vilaza rudiii ukasome sheria tenaaa, sijawai ona kilaza kama ww.Kama Mimi ni kilaza jibu hayo maswali yangu niliyomuuliza mwenzio ambaye kayakimbia hayo maswali.
Much knower.Umekula??
Hivi are you sure that una hata diploma????🤣🤣🤣🤣🤣,Kama Mimi ni kilaza jibu hayo maswali yangu niliyomuuliza mwenzio ambaye kayakimbia hayo maswali.
- na wewe umeshindwa kutoa majibu🤣🤣🤣🤣🤣 ww ni kiongozi wa vilaza rudiii ukasome sheria tenaaa, sijawai ona kilaza kama ww.
Nimeishia la 7Hivi are you sure that una hata diploma????🤣🤣🤣🤣🤣,
Sasa siungesema mapemaa tusingekuwa tuna bishana 🤣🤣🤣🤣🤣 bado kidogo nianze kulaumu vyuo vyetu vya TzNimeishia la 7
- Làkini wewe na degree Yako umeshindwa kujibu maswali ya darasa la 7.Sasa siungesema mapemaa tusingekuwa tuna bishana 🤣🤣🤣🤣🤣 bado kidogo nianze kulaumu vyuo vyetu vya Tz
Kwann nipoteze mda wangu kumjibu standard seven failure.- Làkini wewe na degree Yako umeshindwa kujibu maswali ya darasa la 7.
- làkini kakuuliza maswali umeyashindwaKwann nipoteze mda wangu kumjibu standard seven failure.
Ni mpumbavu tu ndo anaweza uliza maswali hayo.- làkini kakuuliza maswali umeyashindwa
Ni mpumbavu tu ndo anaweza uliza maswali hayo.
Na sikujib coz sitaki ku prove mm ni failure kama ww, rudi katafute ata diplo ya sheria.
- Mimi na wewe nani mpumbavu?
- wewe uliyeshindwa kujibu ndiye mjinga