Kwanini Manji anaandamwa na huu utawala?

Kwanini Manji anaandamwa na huu utawala?

kosa kubwa LA manji ni kipengele cha wagombea urais pale walipokuwa wakitafuta wadhamini ,manji aliyemdhamini hakupita na hakuchukua urais,sasa sisi afrika serikali zetu zinatakaje kumdhamini mgombea napo ni kosa kiasi kwamba serikali iliyopo ikushikilie kisa wewe ni bilionea etc,madawa ni njia ya kumbana awakubalie kuwa nae, lakini kauli ya mh mkulu anakosea mno ni chuki za wazi kwa ujumla siungi mkono kukomoana na wala sitetei wauza madawa wakubwa ambao kwa ujumla wanawafahàmu ,ila swala la msafara ukianza unaweka na kafara humo humo hapana ,afrika hatuta kuja kuendelea
 
Uko sahihi kabisa. Nami nililiona hili nikasema kama hii ndiyo strategy iliyopo ya Tanzania ya viwanda tusahau. Mwekezaji kufanya maamuzi ya kujenga kiwanda katika nchi ya kigeni sio jambo rahisi la kuomba katika style hiyo. Niliona kwa mfano kwenye ile sherehe ya mabohora, nijajisemea moyoni twafaaa!
Tatizo tukiwapa vidonge vyao badala ya kubadili gia hewani Wanajificha kwenye kichaka cha "wachochezi" matokeo yake wanabakia papo hapo na mawazo yao mgando.
 
Manji anadai alianzisha 1995 sasa tukuamini au mwanzilishi Wa QUALITY GROUP?
Mabus yote ya zamani-body zilikuwa zinatengenezwa Quality body builders kama sijakosea-hiyo Quality group ni off shoot ya recent times ni kama vile Trump na huyu Manji kazaliwa na silver spoon. Katika uchaguzi Yanga alimwambia mshindani wake somebody Mosha kwamba yeye Manji anatumia hela ya babu yake,hela ya baba yake wala hela yake hajaigusa
 
Kwani Makonda si mlisema ni Team Membe.?
Na mkasema huwa anakutana na Membe Kumuhujumu Rais..
Na pia kwa mujibu Wa Msukuma Juzi Bungeni Ni Kwamba 'Makonda Alikuwa Analelewa Na kuishi Kwa Membe'..How Come Tena mseme Makonda Anamkomoa Manji Kwasababu Ya Mahela Ya Membe.?

Bavicha Stop This Please..
Makonda alikuwa timu ya mzee sita wakati wa kusaka wadhamini baadae akahamia kwa January makamba lakini akawa anakula pesa za CCM kwa ajili ya kumtukana Lowasa na sasa kahamia kwa jpm hana urafiki na Riz wala Membe tena anawachukia sana, yy anajua atakuwa mkuu wa mkoa milele.
 
muda ndio jibu la hayo yote...maana muda ndio hufanya kila kitu kipite...naamini lile lilikuwepo likapita, na hili pia litapita kuruhusu kubwa kuliko hili nalo lipite
 
Watu wengi humu wametumwa kutafuta habari zaidi!! Kimsingi usichekelee msiba wa jirani..watanzania ni rahisi kupotezwa malengo...mlianza na sukari...kisha ..sijui nini..ni kitu gani manachokifanikisha japo mkitolee taarifa?? kama ilivyo lugha yenyewe,..nita..tuta..ndo msingi wa maendeleo..
 
Utajiri ni wa baba yake ...baada ya kukwiba vya kutosha enzi za mwalimu....baadae akakimbilia Canada...akamwacha dogo nae akwi?
Acheni upambe wa kishamba, Nani aliekudanganya kuwa utajiri ule ni wa kurithi!?
Yule ni MTU wa madili, ngoja nikupe mfano mdogo tu.
Manji alikopa PSPF 9Billions, akanunua maghala ya Ubungo/Urafiki(industrial packing) na Quality Plaza.Mwaka 2004 akauza hizo assets mbili.
PSPF waliomkopesha Billion 9 wakauziwa Quality Plaza kwa 36 billions na Maghala ya Ubungo wakauziwa NSSF kwa billion 47.5
Yaani MTU anakopa billioni 9 anakarabati majengo then anarudi kuyauza kwa jumla ya 83.5 billions. Kwa walewale waliomkopesha. Sasa ulizia toka akope mpaka auze alitumia muda gani kama mchakato wa kuuziana ulikamilika ndani ya miezi miwili
Kama haitoshi waliompa 9billions na kuwauzia Quality Plaza kwa 36billions, alirudi kupanga ¹/³ ya Quality Plaza kwa miaka 10 akakaa bila kulipa pango akaacha deni la 13billions kabla hajatolewa kwa nguvu Dec.3 2016.
Labda hujui hesabu 9b= 47.5b + 36b + 13b, (9billion=96.5billions in 12 years)
Halafu wewe kidampa mmoja unadai utajiri alirithi....
Fanya utafiti kabla hujakurupuka ndugu
 
Kwahiyo Manji kaonewa kuitwa kuhojiwa? Au mi sijaelewa. Si bado mtuhumiwa tu.
Hajaonewa isipokuwa namna alivyoulitwa yeye na wenginewe wote si sahihi - mosi

Pili,
Kwani kuna kosa gani ambalo wafuasi walitakiwa wawekwe lock up kwa kuja kituo cha polisi?
na ndiyo maana kamanda Siro aliwapa dakika 30 wa disparse na siyo kuwa funga...
kama wangepuuzia amri ya kamanda walikuwa wanakosa,

Kwanini mkuu achukizwe na wafuasi na ku wish mambo ambayo ki ukweli yanaonesha ni namna gani alivyo na hasira na wao.

Tatu,
Wanachofanya ni sawa lakini namna wanavyofanya siyo sawa..


Mkuu believe me or not na wala sipo hapa kum convience mtu muda ndiyo kila kitu kwa maisha..

na ukweli ni kitu mtu anaeza tambua baadaye mwenyewe haitaji mtu kukuimbia.

Asante,
 
Manji na mbowe wataisoma number awamu hii aisee, hata hivo visasi huwa havifai kwenye maendeleo ya taifa lolote, uchaguzi ulishapita ingetakiwa kufungua new chapter. Raisi inaonyesha alichukizwa sana na wale mashabiki kufuta lile gari, maana nadhani hii vita ilikuwa yakuchafua baadhi ya watu, sasa walivoona watu wameenda dhumuni lika change. I hope hila zote za uonevu na visasi kwa RAIA waliotofautiana ki mawazo zishindwe na zilegee kila mtu apate equal treatment maana jamii ina mipasuko ya hatari

Hakuna equal treatment huku duniani. Kwani hukuona Manji alipewa kiti pale central huku wale wasanii wakichuchumaa.?
 
Alikuambia nani police station ni car Wash?Kama alitaka kuosha gari lake si angelipeleka kwa waosha magari?!!
Acheni unaaa na roho mbaya!!! Kwani mnataka kusema manji aliwaanda wale watu wakamsafishie gari?? Jibu ni no yale ni mapenzi ya wampendao tu pengine hata yeye baadae alishangaa kusikia hiyo habari..nyie ndo wale mlikua hampendi kusikia Lowasa kapigiwa deki barabara ili apite kipindi fulani.usicheze na nguvu ya mapenzi wewe badala ya kupata wivu jiulize na mimi nifanye nini ili nikubalike namna hii??
 
Is it survival of fittest or survival of the favoured one's? Waliopendelewa watavuka ,wengine watakwenda na maji.
 
Chuki binafsi tu na kuharibu majina ya watu ndio kinachoendelea. Vita ya madawa ya kulevya haifanywi kijinga kama hivi. Inaonesha kua hawana ushahidi na wanachokituhumu ndio maana wanawataja hadharani.
 
Hivi hili swala la Coco beach unalionaje? mbona kama inaonekana Manji anadhulumiwa haki yake isivyo halali na Magufuli

Tanzania ardhi ni mali ya Serikali, ina haki ya kufanya itakavyo, ikiingia mikataba ikaenda kinyume, kuna mahakama.
 
Chuki binafsi tu na kuharibu majina ya watu ndio kinachoendelea. Vita ya madawa ya kulevya haifanywi kijinga kama hivi. Inaonesha kua hawana ushahidi na wanachokituhumu ndio maana wanawataja hadharani.

Kutajwa hadharani si vibaya endapo wameshaitwa na wana kesi za kujibu.

Nionavyo, kuitwa hadharani si vyema kwani inazuwa malumbano kama aliyoyaanzisha Mbowe.
 
Manji alimwaga million tatu kwa kila mjumbe wa neki ili kumuangusha Salim Ahmed Salim, wacha akoge mavi.
 
Kutajwa hadharani si vibaya endapo wameshaitwa na wana kesi za kujibu.

Nionavyo, kuitwa hadharani si vyema kwani inazuwa malumbano kama aliyoyaanzisha Mbowe.
Hongera mkuu kwa kurudishwa tena hewani. Mchango wako unahitajika sana.
 
Kutajwa hadharani si vibaya endapo wameshaitwa na wana kesi za kujibu.

Nionavyo, kuitwa hadharani si vyema kwani inazuwa malumbano kama aliyoyaanzisha Mbowe.
"Inazuwa "au Inazua .Tatizo la kusoma shule za msingi za serikali, Inasikitisha sana tatizo sio wewe, kikubwa usikubali watoto wako wasome hizo shule ambazo walimu waliwafundisha kimakonde, kwa kifupi kiswahili hujui jipange sana
 
Back
Top Bottom