Kwanini Manji anaandamwa na huu utawala?

Kwanini Manji anaandamwa na huu utawala?

Acheni upambe wa kishamba, Nani aliekudanganya kuwa utajiri ule ni wa kurithi!?
Yule ni MTU wa madili, ngoja nikupe mfano mdogo tu.
Manji alikopa PSPF 9Billions, akanunua maghala ya Ubungo/Urafiki(industrial packing) na Quality Plaza.Mwaka 2004 akauza hizo assets mbili.
PSPF waliomkopesha Billion 9 wakauziwa Quality Plaza kwa 36 billions na Maghala ya Ubungo wakauziwa NSSF kwa billion 47.5
Yaani MTU anakopa billioni 9 anakarabati majengo then anarudi kuyauza kwa jumla ya 83.5 billions. Kwa walewale waliomkopesha. Sasa ulizia toka akope mpaka auze alitumia muda gani kama mchakato wa kuuziana ulikamilika ndani ya miezi miwili
Kama haitoshi waliompa 9billions na kuwauzia Quality Plaza kwa 36billions, alirudi kupanga ¹/³ ya Quality Plaza kwa miaka 10 akakaa bila kulipa pango akaacha deni la 13billions kabla hajatolewa kwa nguvu Dec.3 2016.
Labda hujui hesabu 9b= 47.5b + 36b + 13b, (9billion=96.5billions in 12 years)
Halafu wewe kidampa mmoja unadai utajiri alirithi....
Fanya utafiti kabla hujakurupuka ndugu
HIYO NI JUZI.....ANZIA ENZI ZA BABA YAKE ALIPATA WAPI HELA YA KUNUNUA YARD PUGU ROAD NA KUANZISHA QUALITY GARAGE MIAKA HIYOO YA NINETEENTH KWEUSI
 
HIYO NI JUZI.....ANZIA ENZI ZA BABA YAKE ALIPATA WAPI HELA YA KUNUNUA YARD PUGU ROAD NA KUANZISHA QUALITY GARAGE MIAKA HIYOO YA NINETEENTH KWEUSI
Mnakera sana mijitu mnaowatetea hawa wezi na wabaguzi makanjibahi - mnakera, hata kama kawagawia kidogo ndo mnaweza kuuza kabisa urithi wenu kwa kinjaa cha mshahara wa mwezi ?
 
Mnakera sana mijitu mnaowatetea hawa wezi na wabaguzi makanjibahi - mnakera, hata kama kawagawia kidogo ndo mnaweza kuuza kabisa urithi wenu kwa kinjaa cha mshahara wa mwezi ?
Sijakusoma
 
Anaeweza kumalizwa kiuchumi ni aliewekeza ndani mwenye mizizi nje ni ngumu, ni familia hio imewekeza sana Canada, Brazil na uturuki,akiona anasakamwa aamie nje km alivosoma nyakati rostam baadae unarudi,mwenye hela uwekeza popote aonapo pana amani na usalama wa fedha zake.
 
Kwanini riziki one haandamwi wakati ilitakiwa awe kwenye list 1 Tanzania yote inajua
 
Hela yake nyingi sana iko nje, swala la kummaliza kifedha ni ngumu sana. Ameiba toka tunasona shule mpaka sasa tunasomesha wa kwetu.
Unapokula n.a. kipofu usimguse mkono. Huyu bwana wale aliowafadhili wanamdanganya....kwanini asitulie akaendelea kula? Kutunisha misuli watamvuruga....serikali haina ugoigoi...siasa za uchaguzi ziliisha toka 2015. Sasa hivi watamkandamiza ajambe kila saa
 
Manji amepatwa misukosuko mingi tangia hawa vibosile wakamate ulaji kwa sababu kubwa moja tu wakati Wa mchakato Wa uraisi ndani ya CCM alimpigia debe la nguvu Membe.

Yale maburunkutu yalidakwa baadaye yakatakatishwa na polisi kuwa hayakuwa na dhamira ya kuhonga wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM bali yalikuwa ya kuendesha shughuli za mfanyabiashara huyo.

Membe alipodondoka na Manji khali yake kisiasa ikaingia matatani.

Iwe Koko Beach, iwe ni Yanga na sasa madawa ya kulevya Manji anasomeshwa namba na chama chake.

Visasi ndiyo mkakati uliopo lakini pia kumdhoofisha kiuchumi na kisiasa asiweze kufurukuta na kuwa na ushawishi wowote chaguzi zijazo.

Unapoona kibosile anakerwa gari la Manji kuoshwa Central Police na kama yeye angelikuwa ni IGP angeona cha mtema kuni ujue huo ni uhasama mtupu na visasi.

Kwani kuosha gari polisi ni kuvunja sheria ipi hadi kibosile autamani u-IGP?

Manji ikumbukwe alianza kutajirika wakati wa Mwinyi, Mkapa na JK wakamneemesha vilivyo kwa madili kebekebe sasa ni wakati wake Wa kusoma namba.

Akina Professa Kapuya waliomnyoshea njia wako kwenye mawe na ndiyo maana anasoma namba ila hajaielewa......ukiona hata maamuzi ya mahakama vibosile hawa wanayapuuza ujue hii ni vita ya "survival of the fittest.

Haiingiliki akilini...
 
Manji amepatwa misukosuko mingi tangia hawa vibosile wakamate ulaji kwa sababu kubwa moja tu wakati Wa mchakato Wa uraisi ndani ya CCM alimpigia debe la nguvu Membe.

Yale maburunkutu yalidakwa baadaye yakatakatishwa na polisi kuwa hayakuwa na dhamira ya kuhonga wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM bali yalikuwa ya kuendesha shughuli za mfanyabiashara huyo.

Membe alipodondoka na Manji khali yake kisiasa ikaingia matatani.

Iwe Koko Beach, iwe ni Yanga na sasa madawa ya kulevya Manji anasomeshwa namba na chama chake.

Visasi ndiyo mkakati uliopo lakini pia kumdhoofisha kiuchumi na kisiasa asiweze kufurukuta na kuwa na ushawishi wowote chaguzi zijazo.

Unapoona kibosile anakerwa gari la Manji kuoshwa Central Police na kama yeye angelikuwa ni IGP angeona cha mtema kuni ujue huo ni uhasama mtupu na visasi.

Kwani kuosha gari polisi ni kuvunja sheria ipi hadi kibosile autamani u-IGP?

Manji ikumbukwe alianza kutajirika wakati wa Mwinyi, Mkapa na JK wakamneemesha vilivyo kwa madili kebekebe sasa ni wakati wake Wa kusoma namba.

Akina Professa Kapuya waliomnyoshea njia wako kwenye mawe na ndiyo maana anasoma namba ila hajaielewa......ukiona hata maamuzi ya mahakama vibosile hawa wanayapuuza ujue hii ni vita ya "survival of the fittest."
Mwisho wa jina lako mkuu, ! Ni neno sahihi? Naona kama linaweza shabihiana na tabia yako.
 
Mnara wa Babeli umeanza kuangusha mchanga. Jana 1520 wameripotiwa kuongea lugha tofauti huko Arusha na kusababisha yakaletwa mabati badala ya matofali.

Mungu huchukizwa na wenye visasi
 
Manji na mbowe wataisoma number awamu hii aisee, hata hivo visasi huwa havifai kwenye maendeleo ya taifa lolote, uchaguzi ulishapita ingetakiwa kufungua new chapter. Raisi inaonyesha alichukizwa sana na wale mashabiki kufuta lile gari, maana nadhani hii vita ilikuwa yakuchafua baadhi ya watu, sasa walivoona watu wameenda dhumuni lika change. I hope hila zote za uonevu na visasi kwa RAIA waliotofautiana ki mawazo zishindwe na zilegee kila mtu apate equal treatment maana jamii ina mipasuko ya hatari
Rais anapenda sana wanyonge sasa ikitokea hao wanyonge hawamuelewi au kumuunnga mkono rais ndiyo maana akatamani awe IGP ili awafundishe adabu. Hata mtoto ukimuandalia uji ukimnywesha akikataa nawaona wazazi hukasirika hata kuwachapa, 🙂
 
Tatizo mtawala ana visasi sana ..kosa la Manji ni kumchangia LOWASSA fedha za kampeni... hizo nyengine ni mbwembwe tu
 
Ukizaliwa familia ya kimaskini unawachukia matajiri.
Uvivu wa wazazi wako unapeleka wewe kuwa na hasira na matajiri wakati hawahusiki na umaskini wenu.
Jk alikuwa mtoto wa mjini akaamua kuungana nao na kuwafaidi.
 
Manji amepatwa misukosuko mingi tangia hawa vibosile wakamate ulaji kwa sababu kubwa moja tu wakati Wa mchakato Wa uraisi ndani ya CCM alimpigia debe la nguvu Membe.

Yale maburunkutu yalidakwa baadaye yakatakatishwa na polisi kuwa hayakuwa na dhamira ya kuhonga wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM bali yalikuwa ya kuendesha shughuli za mfanyabiashara huyo.

Membe alipodondoka na Manji khali yake kisiasa ikaingia matatani.

Iwe Koko Beach, iwe ni Yanga na sasa madawa ya kulevya Manji anasomeshwa namba na chama chake.

Visasi ndiyo mkakati uliopo lakini pia kumdhoofisha kiuchumi na kisiasa asiweze kufurukuta na kuwa na ushawishi wowote chaguzi zijazo.

Unapoona kibosile anakerwa gari la Manji kuoshwa Central Police na kama yeye angelikuwa ni IGP angeona cha mtema kuni ujue huo ni uhasama mtupu na visasi.

Kwani kuosha gari polisi ni kuvunja sheria ipi hadi kibosile autamani u-IGP?

Manji ikumbukwe alianza kutajirika wakati wa Mwinyi, Mkapa na JK wakamneemesha vilivyo kwa madili kebekebe sasa ni wakati wake Wa kusoma namba.

Akina Professa Kapuya waliomnyoshea njia wako kwenye mawe na ndiyo maana anasoma namba ila hajaielewa......ukiona hata maamuzi ya mahakama vibosile hawa wanayapuuza ujue hii ni vita ya "survival of the fittest."
Manji haonewi.Kiburi chake ndicho kinachomtesa.Lazima atambue kwamba ipo serikali ambayo ni lazima iheshimiwe.Kama alionyesha dharau kwenye serikali dhaifu ya Kikwete ni vema akatambua kwamba majira hayo sasa yamepita.
 
Nilikuwa nawalaumu sana wanaoenda kuficha mabilioni yao uswisi ila sasa nimeelewa. Hata mi nikiwa bilionea siziweki hapa. Waafrika Hatuko sensitive na uchumi hata kidogo. Yaani gari kufutwa vumbi imekuwa issue ya kuwa addressed na TIC?
Kazi ipo.............!!!!!!!!!!!!!!!
 
kosa kubwa LA manji ni kipengele cha wagombea urais pale walipokuwa wakitafuta wadhamini ,manji aliyemdhamini hakupita na hakuchukua urais,sasa sisi afrika serikali zetu zinatakaje kumdhamini mgombea napo ni kosa kiasi kwamba serikali iliyopo ikushikilie kisa wewe ni bilionea etc,madawa ni njia ya kumbana awakubalie kuwa nae, lakini kauli ya mh mkulu anakosea mno ni chuki za wazi kwa ujumla siungi mkono kukomoana na wala sitetei wauza madawa wakubwa ambao kwa ujumla wanawafahàmu ,ila swala la msafara ukianza unaweka na kafara humo humo hapana ,afrika hatuta kuja kuendelea
Sasa baada ya kumkosa kwenye madawa wamehamia uhamiaji eti kaajiri wasio na vibali kufanyakazi nchini.
 
Mabus yote ya zamani-body zilikuwa zinatengenezwa Quality body builders kama sijakosea-hiyo Quality group ni off shoot ya recent times ni kama vile Trump na huyu Manji kazaliwa na silver spoon. Katika uchaguzi Yanga alimwambia mshindani wake somebody Mosha kwamba yeye Manji anatumia hela ya babu yake,hela ya baba yake wala hela yake hajaigusa
Mmmmhhh hizo ni gheresha za kumbwaga kisaikolojia
 
Makonda alikuwa timu ya mzee sita wakati wa kusaka wadhamini baadae akahamia kwa January makamba lakini akawa anakula pesa za CCM kwa ajili ya kumtukana Lowasa na sasa kahamia kwa jpm hana urafiki na Riz wala Membe tena anawachukia sana, yy anajua atakuwa mkuu wa mkoa milele.
Hoja muhimu ni tumbo street.
 
Acheni upambe wa kishamba, Nani aliekudanganya kuwa utajiri ule ni wa kurithi!?
Yule ni MTU wa madili, ngoja nikupe mfano mdogo tu.
Manji alikopa PSPF 9Billions, akanunua maghala ya Ubungo/Urafiki(industrial packing) na Quality Plaza.Mwaka 2004 akauza hizo assets mbili.
PSPF waliomkopesha Billion 9 wakauziwa Quality Plaza kwa 36 billions na Maghala ya Ubungo wakauziwa NSSF kwa billion 47.5
Yaani MTU anakopa billioni 9 anakarabati majengo then anarudi kuyauza kwa jumla ya 83.5 billions. Kwa walewale waliomkopesha. Sasa ulizia toka akope mpaka auze alitumia muda gani kama mchakato wa kuuziana ulikamilika ndani ya miezi miwili
Kama haitoshi waliompa 9billions na kuwauzia Quality Plaza kwa 36billions, alirudi kupanga ¹/³ ya Quality Plaza kwa miaka 10 akakaa bila kulipa pango akaacha deni la 13billions kabla hajatolewa kwa nguvu Dec.3 2016.
Labda hujui hesabu 9b= 47.5b + 36b + 13b, (9billion=96.5billions in 12 years)
Halafu wewe kidampa mmoja unadai utajiri alirithi....
Fanya utafiti kabla hujakurupuka ndugu
Takwimu nyeti na nyakati hixo profesa Juma Kapuya ndiye alikamata utamu Wa wizara ya Kazi.
 
Back
Top Bottom