Kwanini konokono akimwagiwa chumvi anayeyuka?

Kwanini konokono akimwagiwa chumvi anayeyuka?

Kweli kabisa mkuu 100% nimewatoa sita kwenye simtank langu nilipo angalia chini ya maji nimekuta mavi yao kibao dah hawafai!!
Nimewatoa nimewatupa mbali

Ndio maana simtank zatakiwa safishwa kila mara yaani unamwaga maji yote unatumia bleaching agents na sabuni kusafisha na kusugua tenk afu waliosha na kufungulia maji mapya yaingie tofauti na hapo labda ununue filters za kusafisha maji kabla hayajatoka kwenye bomba
 
Ndio maana simtank zatakiwa safishwa kila mara yaani unamwaga maji yote unatumia bleaching agents na sabuni kusafisha na kusugua tenk afu waliosha na kufungulia maji mapya yaingie tofauti na hapo labda ununue filters za kusafisha maji kabla hayajatoka kwenye bomba
Kweli kabisa mkuu asante kwa ushauri!!
 
Nikimuona;nakosa amani,mwili unasisimka na ile miguu yake ilivyo mingi uuuuhh jinsi alivyoumbwa tuu zile pingili pingili aaaggh[emoji21]
Pole mumu,kuna jongoo wengine hawana pingili pingili,wala hawasisimui
 
Mi napenda sana kula konokono na hasa akiwa mbichi, ule ute wake una ladha tamu sana, halafu wengi hawajuwi kwamba ulaji wa konokono unakufanya uwe na nguvu sana kunako majambozz, kiufupi nguvu za kiume zinaongezeka.
 
Nyie ni wamakonde?
Mimi si m-Makonde lakini nilisoma sientific journal iliyoelezea ongezeko la watu duniani huko tunakokwenda hatutaweza kuzaliisha chakula cha kutosha kwa hivi tulivyozoea hivyo njia za kupata protein ni kula wadudu an konokno
 
Niliwahi kufanya hivyo roho ikaniuma nikammwagia maji harakaharaka.
Sipendi kabisa kuuwa viumbe wasio na hatia.
Kama konokono ana kosa gani jamani? Haumi,haaribu chochote.
Msijaribu,ni dhambi kubwa.
Nifah best yangu! Katika shamba langu hawa konokono wamevamia wanakula kila kitu hadi mchicha. Ni janga usiombee. Kisayansi shell yao inareact na chumvi. Kwangu haiwezekani kwani ni wengi ajabu. Tungekuwa west Africa nadhani watu wangaliwafaidi!
 
Mkuu ni hawa konokno wakubwa unamtoa kwenye nyumba yake unaosha na maji yenye limbo na chumvi unampika kama nyama
Ahaa nikajua unafaham wanapouzwa waliyopikwa tayar

Any way nitakutafutaga kwa ajili ya somo la jinsi ya kuwapika nisije nikakosea [emoji4]
 
Bahati mbaya bado hamjajua kitu gani nanyi binadamu mkimwagiwa mnageuka tope....
Shubaaamit!
 
Konokono + Chumvi

Dawa kwa wenye Kinyaa.

Endapo una kinyaaa

Chukua chumvi na uimwage juu ya konokono mweupe.

Hakikisha unamwangalia hadi atulie tuliii.


Hakika hutapata kinyaa tena.
 
The answer to both questions ni kwamba.

Baada ya kuwekewa chumvi na kuona wanaanza kudehydrate, as a defence mechanism wataproduce alot of mucous ili ile chumvi iondoke mwilini/kwenye ngozi.

But this makes matters worse, kwavile ile chumvi itadisolve kwenye ile mucous na kutengeneza a solution yenye a high concentration of sodium/chumvi na hii inawafanya wadehydrate zaidi na kunyauka, since maji yote yanawatoka mwilini. Hii ni kwavile water/liquid molecules huwa zinamove from a less concentrated solution to a more concentrated solution ili kuleta balance, hii process ndo inaitwa osmosis.

So basically the protection doesn't work and therefore wanakufa kwavile wanakuwa wamelose maji yote ndani ya mwili wao.

Hapo kwenye movements uko sahihi kweli?? Sio high to low conc.?

Ila

Pita kule kwenye uzi wa likes ukapate likes nyingine mdaua!!

Pata like ![emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom